หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการเลิกสูบ  (อ่าน 42273 ครั้ง)
ชอบกลิ่นใบยาสูบ แต่ไม่ชอบบุหรี่   ไม่ล่ะ
ตอนเด็กๆ ม้วนยาสูบให้ปู่ข้างบ้านบ่อย กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แต่ใบจาก ยาเส้น นี่โคตรหอมเลยนะ   เวลาปู่ดูด ชอบเอาหน้าไปยื่นดม ใกล้ๆ

อันตรายมาก   อ๊าง~

เคยลองดูด รู้สึกว่าเพลินกว่าบุหรี่     เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ดีนะจมูกไม่ไหม้  กร๊าก
ถ้าพูดถึงคนจะเป็นแฟน

ไม่ชอบคนสูบบุหรี่ค่ะ แต่ก็ไม่ได้เกลียด แค่ไม่อยากอยู่ใกล้ แป่ว
ถึงจะหล่อเหลาหน้าตาตี แต่สูบบุหรี่ ก็ตัดทิ้งเลย
ถ้าจะคบต้องเลิกบุหรี่
ไม่ชอบกลิ่น มีกลิ่นบุหรี่ติดตัวด้วย  แหยะ
ถ้าคนที่จะคบสูบบุหรี่ ถ้ามาจีบก็ไม่คบค่ะ เป็นเพื่อน พี่ ดีกว่า

แฟนดิฮั้น ต้องไม่สูบบุหรี่ค่ะ  ยิ้มน่ารัก (เหล้าอนุโลม )

เสียใจด้วยนะพี่บวบ น้องดำ  (อิอิ)

บ่นในใจ (แหม แม่คนขี้เหร่เลือกได้ 555)

เคยขอแฟนเก่า ว่าให้เลิกสูบ  เพราะพี่แกไอมาก  กลัวว่าคอแกจะถลนขึ้นมาสักวัน

แล้วแกก็เลิกได้มาจนถึงทุกวันนี้ เป็นความทรงจำดี ๆ ถึงแม้ว่าตอนนี้พี่แกจะมีลูกมีเมียแล้วก็เหอะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
เคยขอแฟนเก่า ว่าให้เลิกสูบ  เพราะพี่แกไอมาก  กลัวว่าคอแกจะถลนขึ้นมาสักวัน

แล้วแกก็เลิกได้มาจนถึงทุกวันนี้ เป็นความทรงจำดี ๆ ถึงแม้ว่าตอนนี้พี่แกจะมีลูกมีเมียแล้วก็เหอะ   ยิ้มน่ารัก

ไปจู๋สีชมพูไป๊  อ๊าง~
ชมพูแบบในบิทหรือเปล่า  กร๊าก

เหมาะกับจู๋นี้ เพื่อเป็นกำลังใจ สำหรับคนจะเลิกบุหรี่ค่ะ    กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
เหมาะกับจู๋นี้ เพื่อเป็นกำลังใจ สำหรับคนจะเลิกบุหรี่ค่ะ    กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด  พูดจาเข้าที

แอบอ้าง
แล้วแกก็เลิกได้มาจนถึงทุกวันนี้ เป็นความทรงจำดี ๆ ถึงแม้ว่าตอนนี้พี่แกจะมีลูกมีเมียแล้วก็เหอะ   

ประโยคนี้อ่ะ ซึ้งเกิ๊น  คริคริ
รู้ได้ไง ทุกวันนี้เค้าอาจจะนั่งดูดอยู่กับเมียเค้าก็ได้ (ดูดบุหรี่นะ)  แหยะ

ดูจากรูปที่พี่แกเอามาให้ดู เพราะพี่แกอ้วนขี้นเยอะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
คนอ้วนดูดบุหรี่ก็มีนะเจ๊  น้องดำ
อุ๊ย พึ่งจะเห็นจู๋นี้  กรี๊ดดดดด
ผมพยายามเลิกสูบแล้วครับ แต่น้ำหนักปกติอยู่ที่ 65 กก.
แต่พอตอนพยายามจะเลิก ก็กินๆๆๆๆ ปากไม่เคยว่างเลย
ที่บ้านเป็นร้านอาหารด้วย เลยกินได้ตลอดเวลา
สรุปว่า ตอนนี้ 80 กก. แล้ว ตั้งใจจะเลิกตอนวันเกิดปีที่แล้ว
ก็เดือน กันยา จนถึงปัจจุบัน 9 เดือน ผ่านไป

หยุดบุหรี่ แต่ได้ 15 กิโลฟรีๆ มาแทน  3cษ

*mOnixe:รสส้ม
อุ๊ย พึ่งจะเห็นจู๋นี้  กรี๊ดดดดด
ผมพยายามเลิกสูบแล้วครับ แต่น้ำหนักปกติอยู่ที่ 65 กก.
แต่พอตอนพยายามจะเลิก ก็กินๆๆๆๆ ปากไม่เคยว่างเลย
ที่บ้านเป็นร้านอาหารด้วย เลยกินได้ตลอดเวลา
สรุปว่า ตอนนี้ 80 กก. แล้ว ตั้งใจจะเลิกตอนวันเกิดปีที่แล้ว
ก็เดือน กันยา จนถึงปัจจุบัน 9 เดือน ผ่านไป

หยุดบุหรี่ แต่ได้ 15 กิโลฟรีๆ มาแทน  3cษ

ไปจู๋ลดน้ำหนักต่อเลยค่ะ  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เคยไปฟิตเนส
สามเดือน วันละสองชั่วโมง
กินเสร็จก็๋เหนื่อย พอเข้าร้านก็กินอีก
80 เท่าเดิม  ฮือๆ~

*mOnixe:รสส้ม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13