หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: 15 มิถุนายน28ปีที่แล้ว(สสวกคิ้วหนา)  (อ่าน 11894 ครั้ง)
 วันนี้วันที่ 15 มิถุนายน เป็นวันคล้ายวันเกิดของ จรุงศักดิ์
เพื่อนเลิพ และเพื่อนคนเดียวที่เหลืออยู่ของผมเองครับ  ฮี่ๆ

ขอให้เจ้าศักดิ์ มีแต่ความสุข ทุกสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ทำงานได้งาน ทำเงินได้เงิน
ทำลูก............ ไปแต่งงานก่อนละกัน

สสวก เน่อบักศักดิ์ คิ้วหนาของเค้า  จ๊วบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิ.ย. 2008, 23:32 น. โดย กัมส์~(28) » บันทึกการเข้า
สุขสันต์วันเกิดพี่ศักดิ์เ้ด้อขรับเด้อ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุขสันต์วันเกิดพี่ศักดิ์คร้าบบบ  หยี

กินรอบวง
สสวก พี่ศักดิ์ค่า  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ จุ๊ฟๆ เกย์ออก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ สมหวัง สุข สงบ นะคะ  ยิ้มน่ารัก

ขอให้มีความสุขครับพี่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดค่า

มีความสุขร่ำรวยสุขภาพแข็งแรงยะฮู่   ปลื้ม

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอให้มีความสุขครับพี่

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิด มีแต่สุขไร้ทุกข์
เงินทองไหลมาไม่ไหลไป
ความรักราบรื่นประดุจถนนจังหวัดสุพรรณ  หยี
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีสุขสราญตราบนานเท่านาน ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ

ขอให้ร่ำให้รวย เวลาFSTไปเตะบอลจะได้ออกค่าสนามให้ เย่! ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

อ๊าย กรี๊ดดดดด สสวก จ้ะ
กลับถึงบ้านยังเอ่ย เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4