หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลประเมินหลัง(เ)ปิดเทอม  (อ่าน 23871 ครั้ง)
กร๊าก บางคนบอกน้อยไป บางคนบอกมากไป
นี่แสดงว่าเรามาถึงจุดที่พอดีเป๊ะเลยนะครับ

ที่เจ๋งคือมีคนอยากให้พูดเรื่องฟอนต์เยอะๆ ด้วย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณพี่หนุ่มกะพี่อุ้ยนะคะ กรี๊ดดดดด

ที่เจ๋งคือมีคนอยากให้พูดเรื่องฟอนต์เยอะๆ ด้วย ง่ะ
งุงิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

คือ

1. ตอนที่เราทำเล่มแรกเนี่ย ตั้งเป้าว่าเป็นหนังสือที่อ่านเอาฮาภายในบอร์ดกันเองไง

2. แล้วดันมีคนโหลดเยอะ วงผู้อ่านแพร่กระจายไปกว้างอย่างน่าตกใจ

3. เล่ม 2 เรายังคงมีจุดยืนเหมือนเดิม

4. ผู้อ่านยิ่งหลากหลายกันไปอีก

5. ทั้ง 2 เล่มที่ออกมา ไม่มีเล่มไหนเลยที่ประกาศตนชัดเจนว่า "ฟ้อนสุดฯ เล่มนี้ของตูไม่ใช่นิตยสารแวดวงฟอนต์นะจ๊ะ"

คนอ่านยังไม่รู้จักหนังสือดีพอ ก็เลยดูจากแหล่งกำเนิดและเลยคาดหวังว่ามันควรจะเป็นอย่างไร

เขาไม่ผิดนะจ๊ะ

งบน้อย
งั้นจุดยืนของเราคือจะไม่สนใจผู้อ่านที่ไม่เข้าใจเราครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก เค้าเหมือนซื้อหนังสือจากสำนักพิมพ์ที่ทำเรื่องธรรมะไป แล้วกลายเป็นหนังสือโป๊

เอาสถิติมาฝากครับ
มิ.ย. 180113    26.13%    152395690    83.23%    /f0ntsud/f0ntsud-02.zip
ก.ค. 7908    14.18%    9901022    80.01%    /f0ntsud/f0ntsud-02.zip

ยอด download รวมทั้งหมด 188,021 ครั้ง
คิดเป็นปริมาณรับส่งข้อมูลทั้งสิ้น 162,296,712 KB หรือประมาณ 150 TB กว่า (มั่วแหง 555)
ค่า factor ประมาณ 25 - -' นับวันมันยิ่งเยอะขึ้น

คิดเป็นจำนวนคน load ไปทั้งหมดทั้งสิ้น 7,520 คน โดยประมาณ!!!

ยิ้มน่ารัก ขอบคุณไอซ์ม้ากมาก

ขอบคุณจ้ะ กรี๊ดดดดด
ขอดูยอดเล่มหนึ่งด้วยได้ป่าวง่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กองบ.ก.ทุกคนครับ ใครที่ยังไม่ได้จมล.สรุปผล มาโวยกันได้ในนี้นะครับ ฮิ้ววว

เดี๋ยวจะจัดให้ครับ

Reading Learning & Sharing
หน้า: 1 2 3 [4]