หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ AgaraDull ครับ  (อ่าน 5702 ครั้ง)
ผมอยากได้ AgaraDull มากๆ เลยครับ ใครมีขอหน่อยนะครับ ขอให้คนนั้นรวยมหาศาล
 ดาวน์โหลดในหน้าดาวน์โหลดฟอนต์ก็ได้นะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมมันโหลดไม่ได้อะครับ มันโหลดมาจะเป็นรูปภาพกับโน้ตอะครับ

ขอหน่อยนะครับ อยากได้มากๆครับ ไม่ก้อแอดมา Charus_mos@hotmail.com ขอบคุนครับ
ทำไงอ่าครับ ช่วยหน่อยจิ - -

http://img.ihere.org/uploads/b4398c5975.bmp
ขุดๆ มีภาพ

มันเป็นไฟล์ซิปค่ะ ต้องแตกไฟล์ก่อนนะคะ ลองดู

กดที่ Extract ค่ะ

หรือไม่ก็ลากไฟล์ออกมาเฉยๆ เลยก็ได้

ลองดูอีกทีนะคะ
มันอยู่ตรงไหนละ
เนี่ยดูนะ

อยากได้ ตัวหนังสือ AgaraDull มากๆ เลยอะครับ
ใช้ไฟล์ที่เขียนว่า Agara Dull ค่ะ เป็นไฟล์ TTF

copy แล้วมาวางใน C:\WINDOWS\Fonts แล้วใช้งานได้เลยค่ะ
จากรูปไฟล์ที่แตกแล้ว ไอคอนสีส้น ด้านบนมีคำว่า TTF ค่ะ  อืมมมมห์

ลองดู
เย้ ๆ ทำได้แล้วขอให้คุณสวยนะครับ
เย้ๆๆ ยินดีด้วยค่ะ  ฮิ้ววว
ขอบคุงคร้าบบบ - -

เย้ ๆ ดีจัย ๆ ขอให้คนที่บอกผมสวย มีแฟนรูปหล่อนะครับ
หน้า: [1]