หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนโดนขโมยรถครับ  (อ่าน 8536 ครั้ง)
อันนั้นเรียกว่าโง่แสรดดดดดด  กร๊าก
เค้าอาจจะแค่ยืมไปลองแล้วก็เอามาจอดคืนก็ได้นะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไม่ใช่แน่ๆ พลัม

เพราะว่าตูกับเพื่อนอยู่วิศวะ แต่รถมันดันไปจอดอยู่วิทยา  โวย

สมัยวัยรุ่น เพื่อนขับฮอนด้า ดรีม ไปห้าง ขับกลับมาถึงหอปุ๊บ อ้าว ไม่ใช่รถตูนี่หว่า ได้ขับกลับไปเปลี่ยน ดีนะที่เจ้าของรถยังไม่กลับมา  กร๊าก

ตอนนั้น ฮอนด้า ดรีม พอใช้ไปนานๆ ตรงช่องกุญแจมันจะหลวมๆ เอารุ่นเดียวกันเสียบเข้าไปก็สตาร์ทได้  ง่ะ

... กอล์ฟจ๊ะ

ใช่แล้ว  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กุญแจตู้เสื้อผ้าก็ไขได้นะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
บางคัีนเหรียญบาทยังได้เลย  กร๊าก
บางคัีนเหรียญบาทยังได้เลย  กร๊าก

รูกุญแจหรืออะไรน่ะเจ๊   เหลือบ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
รูกุญแจ เหรียญบาทเล็กบิดไปจริงๆ นะเออ  อืมมมมห์
ยืนยัน ทำได้จริงๆ ครับ ตอนนี้รถเพื่อน ทำแบบนี้เหมือนกัน  กร๊าก

มีกุญแจไว้หลอก พกไปงั้นละ

เวลาใครจะขอยืม ก็ให้เอาเหรียญไขเอา

ยืนยัน ทำได้จริงๆ ครับ ตอนนี้รถเพื่อน ทำแบบนี้เหมือนกัน  กร๊าก

มีกุญแจไว้หลอก พกไปงั้นละ

เวลาใครจะขอยืม ก็ให้เอาเหรียญไขเอา

คนัไหนพี่  ฮี่...

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ถ้าหายรู้เลยว่าใคร  โวย

ถ้าที่มหาลัยมาขโมยแล้วเอาไปขี่ต่างคณะนะ มึงตายแน่ๆ
แบบว่าขโมยจากถาปัดแล้วเอาไปขี่ที่โบราณน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โบว์ขโมยของมึงไปขี่ใช่เปล่า  กร๊าก

หน้า: 1 [2]