หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างฟ้อนท์ใหม่จากไฟล์ภาพ...ช่วยแนะ  (อ่าน 4656 ครั้ง)
ถ้าเรามีแบบฟ้อนท์ที่เราต้องการแต่เป็นไฟล์ภาพ
เราสามารถสร้างฟ้อนท์ใหม่จากไฟล์ภาพนั้นได้รึเปล่าค่ะ

คือตอนนี้มีตัวอักษณในแบบที่ต้องการแล้ว ครบตั้งแต่ A-Z
แต่เรา save มาเป็นไฟล์ภาพ แยกเป็นตัวอักษรละ 1 ภาพ
อยากจะนำภาพตัวอักษรมาทำเป็นฟ้อนท์ได้ไหมค่ะ

หรือใครพอมีวิธีที่จะนำตัวอักษรในแบบไฟล์ภาพที่มีอยู่นี้มาใช้บ้าง
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
อ่านที่นี่เลยค่ะ
การแปลงรูปภาพเป็น outline ฟอนท์
ขอบคุณค่ะ

กินรอบวง
ไม่เป็นไรค่ะ  กรี๊ดดดดด
 หน้ามึน
หน้าแบบนี้  ฮิ้ววว
หน้า: [1]