หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: PSL Kittithada  (อ่าน 233198 ครั้ง)
หูย หยี มีแฟนยังครับเนี่ย

พี่แอนมีภรรยาชื่อโบว์ค่ะ

ปล. หาอิโมหน้าพี่โบว์ไม่เจอ
 กร๊าก
แอน2

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนมีภรรยาชื่อโบว์ค่ะ

ปล. หาอิโมหน้าพี่โบว์ไม่เจอ

อวสารพ่อบ้าน  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
กลับโฮมแลนด์กันเต๊อะ
เขาแค่ไม่รู้ ตอบเขาดีๆ ก็ได้
ไม่เห็นจะต้องไปกวนตีน
ประชดประชันเสียดสีกันเลย  เกรียน

คุณ poui2006 อย่าไปยอมนะครับ
คนที่คิดเหมือนคุณยังมีอีกเยอะ
อย่างน้อยก็มีอดีต รมต. ท่านนึงล่ะ
อยากเห็นทรรศนะของคุณในเรื่องนี้อีกนะครับ

ป.ล. น้องปาล์มตอบได้น่ารักมาก  หยี
ป.ฮ. รอเสพย์มาม่า  หื่น
 แหยะ ไปเฝ้าเข้าพระวิหารไป้

เกรียนแตกดีปะ  กร๊าก

องค์ประกอบดราม่าครบละ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังๆ ยังขาดจ่าฯ  กร๊าก
เออแฮะ วันก่อนก็ไปเจอในบอร์ดอะไรซักอย่าง ที่มาบ่นว่าเจอปรับค่าฟอนต์นี่แหละ
แล้วก็ยกมาอ้างกัน ไปสืบหารายชื่อทรัพย์สินทางปัญญา ยกกฎหมายมางั้นงี้
แล้วก็มีแบบที่อ้างพ่อขุนรามมาเป๊ะๆ แบบนี้เลย คนเดียวกันรึเปล่าหนอ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โอย ทำไมอ่านแล้วฮาเศร้าๆ
กร๊าก ฮือๆ~

// บักกันย์ตัดหน้าอีก  ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าคุณ poui2006 กลับมาอ่านก็ข้ามๆ ประเด็นดราม่าไปนะคะ

จริงๆ สังคมที่นี่น่ารัก น่าทะนุถนอม  กรี๊ดดดดด
เป็นสังคมที่ตลกโปกฮา ปากเปราะบ้างไปตามประสา
ไม่กัดใคร(ถ้าไม่โดนงับหางก่อนนะ)
ฉีดยาแล้ว ปลอดภัยทุกตัว เอ้ย! คนค่ะ  ลันล้า
มีแบบฟรีที่คล้ายๆกันมั้ยครับ
มีแบบฟรีที่คล้ายๆกันมั้ยครับ
http://www.f0nt.com/release/supermarket/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ย. 2016, 18:07 น. โดย หมีขาว » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3]