หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าตั้งใจหัดถ่ายรูป...  (อ่าน 74480 ครั้ง)
คือไปเห็นในมัลติพาย ของหลายๆคนครับ

เค้าถ่ายรูป แล้วมีนางแบบสวยๆๆๆๆๆ มาเป็นแบบ

บางคน หนักข้อถ่ายชุดว่ายน้ำ บิกินี่ตัวจิ๋วกันเลยทีเดียว  กึ๋ยๆ

ถ้าผม เริ่มต้นหัดถ่ายภาพ จากจุดๆนี้

ถือว่าไม่ลามกใช่ไหมครับ

หื่น หื่น หื่น

กาก
มันคือศิลปะครับ ถ่ายมาเลยจะได้ช่วยๆดู  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอมัลติพลายนั้นหน่อยสิครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หานางแบบครับ กล้องเกลิ้งช่างหัวมัน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หานางแบบครับ กล้องเกลิ้งช่างหัวมัน

ถูก !!!!!!! \โวย/
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ดูผู้ทรงคุณวุฒิแต่ละท่านตอบ...

ลองหานางแบบดูซิครับ ผมยังหาได้เลย  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หาแบบนี้ที่ไหนหมอแมวหง่าว  หมีโหด~
อยากหัดถ่ายภาพ   .... มากเลยตอนี้  กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
ถือว่าไม่ลามกใช่ไหมครับ

ถามแบบนี้แปลว่าไม่ลามกใช่เปล่าฮะ?
จขกจ. ช่วยตอบด้วยนะฮะ อยากรู้มากเลย

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
หาแบบนี้ที่ไหนหมอแมวหง่าว  หมีโหด~

อาศัยคนรู้จักกับน้องเค้าครับ ติดต่อให้ ก็ให้ค่าขนมกับน้องเค้าเล็กน้อย  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นางแบบหมอแมวน่ารัก  เกย์ออก
 หื่น
ขอมัลติพลายนั้นหน่อยสิครับ

กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อาศัยคนรู้จักกับน้องเค้าครับ ติดต่อให้ ก็ให้ค่าขนมกับน้องเค้าเล็กน้อย  ยิ้มน่ารัก

รวมทั้งค่าเทอมด้วยไหมหมอแมว  เกย์ออก

ถูก !!!!!!! \โวย/

แต่ละคน  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15