หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟลุ๊คครับ น้องใหม่ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 4606 ครั้ง)
 ฮี่ๆ สวัสดีครับ น้องใหม่แนะนำตัวครับ ฟลุ๊คนะครับ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่หลวงหนุ่ม แนะนำมาเล่นครับ(ฮา)
พอดีพี่เค้าบวชก่อนผม 1 วัน ก็เลยรู้จักกันตอนเป็นพระครับ บวชวัดเดียวกันครับผม ตอนนี้ก็หัวเกรียนพอๆกัน ครับ(ฮ่า)  ปลื้ม
ต๊ายยยย  เกย์ออก

กินรอบวง
http://www.f0nt.com/forum/index.php?topic=2048.0
โอ้ รับน้อง รับน้อง  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กรี๊ดดดดด
น้องไม่ใช้ฝีมือ (ฟลุ๊ค)  (ฮาสิ ฮา)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ฮา ... ชุ้วววว  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฮาก็ฮา  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด
บวกหมอแมวกะจอย ช่วยฮา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กร๊ากกกกก!!!

นี่ มาเพราะบวกเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทิดพี่หนุ่มพามา  (อิอิ)

หรือว่า พี่ทิดหนุ่ม

หรือว่า ...

พี่ทิดฟลุ๊ก หวัดดี
แต่ไปแนะนำ ตัวนะทิด นะ เจ๋ง

สวัสดีครับผม เจ๋ง

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
ใบเฟิร์นก็มาไหมค่ะพี่ ฟลุ๊ค  กรี๊ดดดดด

ว้ายยยย อย่าอ่านซิค่ะ หนูอาย

ปล. รักพี่ ไอแอนด์คนเดียวค่ะ
ไฮ่

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สะบายดี  ปลื้ม

ไปจู๋แนะนำตัวก่อนนะครับ
เสร็จหมีแน่

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
หน้า: [1] 2