หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงครับ  (อ่าน 2583 ครั้ง)
ต้องทำยังไงครับ ถึงจะมีไอคอนที่เราทำเอง แบบฟ้อนต์สุด
เวลาแปลงจากไฟล์ แฟลช เป็น exe แล้ว มันเป็นไอคอนของ แฟลชอยู่

คืออยากรู้วิธีทำไอค่อนใหม่เอง น่ะครับ และป้องกันคนอื่นดีโค้ด น่ะครับ
ขอบคุณครับ  ไหว้

The Milky way is not that far!
ใช้โปรแกรม Flash Projector เช่น SWFKit หรือ Zinc ครับ
(แนะนำอันหลัง ใช้ได้ฟรีไม่รู้กี่วันแต่ได้ทุกโอเอส)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณคร้าบ  ไหว้

The Milky way is not that far!
หน้า: [1]