หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสองมาแล้วนะน้องพี่  (อ่าน 315718 ครั้ง)
เหมือนเวลาดูหนังแล้วสั่งให้มันอยู่ข้างบนตลอดเวลาอะ

ปล. เครื่องดาก็แอบโดน task bar ข้างล่างบังแหละ แต่บังแค่ครึ่งเดียวเลยกดได้ หมีโหด~
อ๋อ
ช่วงนี้ไม่ได้ดูหนังนาน กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จอไม่อำนวยรออ่านวันจันทร์  ฮือๆ~
มาแล้ว

พลิกไปอ่านกอลลั่ม FST มานิดนึง
การ์ตูน นังกัมวาดฮาแสรด  กร๊าก

ทำงานก่อน เดี๋ยวว่างๆ จะหาเวลาอ่านใหม่
เล่มนี้สนุกอ่ะ อ่านเพลินดี (จนรู้สึกว่า ทำไมมันน้อยจัง)
ฝส.สุดยอด เจ๋ง

Reading Learning & Sharing
ทำไมอ่านจบกันไวจังอ้ะ โวย
ตั้ง 180 หน้านะ
ทำตั้ง 3 เดือน
อ่านวันละ 2 หน้าละกัน จะได้ละเมียดๆ

อ่านจบแล้ววววว  ยิ้มน่ารัก

เล่มนี้เยอะกว่าเล่มก่อน
แต่อ่านเพลินไม่สะดุดเหมือนเล่มก่อน
เลยรู้สึกว่ามันหน้าน้อยกว่าเล่มก่อน

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ตอนนี้อัปโหลดเวอร์ชันปรับปรุงไปแล้วนะครับ
- เล่นเกม ฟพท ของอีแมคได้
- เพิ่มคำอธิบายวิธีพลิกหน้าเล็กๆ ตรงที่รองหนังสือ
- เปลี่ยนเป็น Full Screen เหมือนเดิม (ตกลงคงทำแบบฟูลไปตลอดล่ะ เป็นเอกลักษณ์)

ใครเก็บรุ่นแรกเอาไว้อย่าทิ้งนะครับ
อีกร้อยปีในตลาดมืดจะขายกันแพงมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหลดที่เดิมใช่ไหมแอน  กร๊าก
ช่ายแล้ว

อ่ะเคฮ่ะ  กรี๊ดดดดด
ขอบพระคุณค่ะคุณยักษ์ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เข้ามาแซวนะ  ลันล้า

ทำไมหน้าสุดท้าย (กดไปทำแบบประเมิน)

คำว่า จะได้ ทำไมได้ ไม้โท ลอย อ่ะ  กร๊าก

psk design un.,ltd.
ผมกำลังโหลด
และ งานของผมกับตั้งเหมือนกันเหรอ งง

ยิ้มน่ารัก

ถ้าแบบนั้นคราวหน้าผม หยุดระบาย ไปเขียนคอลัมน์อื่น
(คิดก่อน)

ขอบคุณทีมงานครับ เจ๋ง

เล่มนี้อ่านเพลินเลยนะเนี้ย

เลยรู้สึกเหมือนน้อย  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มาช้าไปนิด ... กำลังโหลด  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 29