หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสองมาแล้วนะน้องพี่  (อ่าน 315751 ครั้ง)
จอย 4 ครั้ง เครื่องที่บ้าน เครื่องที่โรงพิมพ์ เครื่องบ้านพี่บังคับให้มันอ่าน
เครื่องบ้านน้องบังคับอ่านเหมือนเคย  หมีโหด~
จะรู้ได้ไง ว่าโหลดไปอ่านกี่คนง่าครับ  งง

ดูที่อะไรเหรอ

ดูที่ unique ip ครับ ที่จะแสดงความต่างกันของคอม

จากการสำรวจว่าคนไทยไม่น่าจะมีคอมเกินคนละสองเครื่อง
เลยอนุมานว่าหนึ่งคอมเท่ากับหนึ่งคน โดยประมาณครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอบใจมากเลยเอ  จ๊วบ

จะรู้ได้ไง ว่าโหลดไปอ่านกี่คนง่าครับ  งง

ดูที่อะไรเหรอ
ไอซ์บอกว่า factor ที่ใช้หารมาจากพวกโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดอ้ะ
พวก IDM flashget แล้วเดี๋ยวนี้โปรแกรมพวกนี้มันทำงานเก่งมาก
factor ที่ใช้หารเลยสูงขึ้นเรื่อยๆ (ตอนเล่มแรก factor 4 เอง)

ถามว่าใช้หลักอะไรก็ดูจากจำนวนคนเข้า page ดาวน์โหลดแล้วมาเทียบด้วยง่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ว้าววววววววววว กรี๊ดดดดด
มาตั้งแต่เมื่อไหร่
เพิ่งได้มาโหลด ..

ขอบคุณสำหรับผลงานดี ๆ ค่ะ  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 กรี๊ดดดดด สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
โหลดไม่ได้อ่ะ ... เดือนส่งมาให้หน่อยดิ
โหลดจาก pixelseffect ก็ไม่ได้เหรอคะลุงป๋วย (เหงื่อแตกพลั่ก)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

http://f0ntsud.pixelseffect.com/f0ntsud/

โฮสนี้สุขภาพยังดีอยู่ครับ  ฮิ้ววว
กำลังรอโหลดอยู่ อิอิ ขอบคุณมาก :)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
อยากได้แบบแมคใช้ได้มั่งครับ
หาได้ที่ไหนครับ

ฮือๆ~

DiggityDaw aka วัวโหดด
อยากได้แบบแมคใช้ได้มั่งครับ
หาได้ที่ไหนครับ

ฮือๆ~

อ่าน on-line ได้ที่เว็บนี้ครับ

http://iannnnn.icez.net/f0ntsud/

ตอนนี้ยังไม่มี version สำหรับ Mac ครับ

ขออภัยอย่างเซ็กซี่สุดซึ้ง ไหว้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โหลดอยู่ ^^
อย่าสงสัยทำไมช้าเพราะเพิ่งกลับเข้าบอร์ดจ้า

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29