หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Young Photographer of the Year 2008  (อ่าน 6444 ครั้ง)
เพื่อนแนนที่ทำงานอยู่นิตยสาร Digital Camera ส่งข่าวงานประกวดภาพถ่ายมาให้ค่ะ
ชื่อโครงการ Young Photographer of the Year 2008
ถ่ายภาพด้วยกล้องดิจิทัลหัวข้อ "ภาวะโลกร้อน"

ส่งได้ตั้งแต่ มีนาคม - ตุลาคม
(หมดเขตส่งภาพถ่ายวันที่ 30 ของทุกเดือน)
ประกาศผล Young Photographer of the Year 2008
จำนวน 7 คน ในเดือนธันวาคม

งานนี้สำหรับนักเรียน-นักศึกษา อายุไม่เกิน 25 ปี
(ถ้าเกินนี้ ส่งได้ในคอลัมน์อื่นของหนังสือ)

ดาวน์โหลดรายละเอียดได้ที่นี่ค่ะ

แอบอ้าง
ส่งข่าวให้ทุกคนที่ชอบถ่ายภาพนะ
คือว่านี่เป็นการประกวดที่จัดขึ้นโดยนิตยสาร ดิจิตอล คาเมร่า
(บริษัทที่ทำงานอยู่เองแหละ)

ดูรายละเอียดในไฟล์แนบเน้อ

รางวัลแต่ละเดือนจะได้พรินท์เตอร์ของแคนนอน
แล้วคนที่ได้แต่ละเดือนจะเอามาตัดสินรอบสุดท้าย ได้กล้อง DSLR ของแคนนอนด้วยล่ะ
(ส่วนรุ่นไหนนี่ยังไม่แน่ใจนะ แต่ตอนนี้เค้าโปรโมต 450D อยู่
ถ้าถึงช่วงตัดสินรอบสุดท้าย เค้าโปรโมตรุ่นไหนอยู่ ก็คงจะได้รุ่นนั้นแหละจ๊ะ)

ส่งเข้ามากันเยอะๆนะ

อ่อ สำหรับคนที่เรียนจบแล้ว ก็ไม่ต้องเสียใจไป
ส่งเข้ามาในคอลัมน์ แกลเลอรี่ได้
ผู้ชนะสำหรับแกลเลอรี่ จะได้รางวัลเป็นของที่ระลึกจากหนังสือนะ
สำหรับเดือนนี้ (มิ.ย.51) เป็นซองกันน้ำสำหรับใส่กล้องดิจิตอล ราคาตั้งเกือบพัน (คงกันได้ดีจริงๆ)

ส่งมากันเต๊อะ

ปล.
เห็นภาพคนที่ส่งเข้ามาประกวดแต่ละคนแล้ว รู้สึกขัดจิตอ่ะ บางภาพก็สวยนะ แต่ไม่โดน
เลยเมลมาบอกเพื่อนฝูง...เพื่อนเราถ่ายสวยกว่าเค้าร้อยเท่า เหอะๆ

น้องๆ ในฟอนต์ถ่ายรูปสวยกันเยอะแยะ
ส่งไปเล้ย เจ๋ง
(เดี๋ยวแอบให้เพื่อนเป็นเจ๊ดันให้ ฮ่าๆ)
เหมือนเป็นหัวข้อฝึกถ่ายรูปอีกหัวข้อนึงได้เลยนะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มาแปะ  เกย์ออก
ขอบคุณแนนที่เอาข่าวมาฝากค่ะ

หัวข้อยากนะเนี่ย

ขอบคุณครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เกิน 25 แล้ว  ฮือๆ~  กร๊าก

18 อยู่ ส่งได้ กรี๊ดดดดด ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แสด มึงเพื่อนตู ตู 26 มึง 18  โวย

เพื่อนรักต่างวัย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สำหรับนักเรียนนักศึกษา หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ประกาศผลไปแล้วนะครับ ยินดีด้วยสำหัรบผู้ที่ได้รับรางวัลครับ  ฮิ้ววว
อายุไม่ถึงง่ะ  โวย

เกือบเนียนแล้วพี่ปุก กร๊าก

ลืมไปแล้วนะเนี่ยว่าเคยตั้งจู๋อะไรแบบนี้ด้วย น้องดำ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ผ่านพ้นไป  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ลืมไปแล้วเหมือนกัน ที่คิดว่าจะออกไปถ่าย  ฮือๆๆ

หน้า: [1]