หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ** ขอโทษค่ะ จะถามข้อมูลกะใครได้บ้าง  (อ่าน 13497 ครั้ง)
ส่วงจัง เงียบไปเลย
ผมก็เป็นมิตรนะ  เกย์ออก

น่าจะเป็นมือใหม่หัดใช้ internet หรือใหม่ต่อระบบเว็บบอร์ดจำพวก SMF หรือเปล่า
ใจเย็นๆ เดี๋ยวก็ดีเอง เรียนรู้ไปเรื่อยๆ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อืมมมมห์  ค่อยๆเรียนรู้ไปนะคะ ไม่ต้องกลัว
พี่ก้อใหม่เหมือนกัน (เกือบปีแล้วหรือยัง จำไม่ได้แล้ว งง) แถม นานๆมาทีอีกต่างห่าง
ขนาดอ่านกติกาที่เขาว่า พี่อ่านแล้วยังมีอาการวิงเวียน
เพราะอึ้งนิดนึง มีจิตพิสัยด้วยไงคะ

แต่ที่สำคัญพี่ชอบไอเดียร์เรื่องฟอนต์นะคะ
แล้วก็มีความรู้เยอะนะที่นี่ ได้อ่านกระจู๋แตกฟอง ขำอยู่คนเดียว
ติดนิดนึงที่พี่เป็นศัตรูกับตัวขี้เกียจ
ไม่งั้นคงจะได้สนุกเหมือนเมื่อสิบปีก่อน

พยายามนะคะ  ลันล้า

Vanat
เราคงคิดมากไปจริงๆ  จะลองศึกษาเยอะๆนะคะ    ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
ก่อนอื่นผมอยากให้แนะนำตัวก่อนนะครับ

จะได้พอรู้จักกันมากขึ้นกว่านี้  ปลื้ม

กระจู๋แนะนำตัว

หน้า: 1 2 3 [4]