หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ** ขอโทษค่ะ จะถามข้อมูลกะใครได้บ้าง  (อ่าน 13495 ครั้ง)
ขอโทษนะคะ  มีใครพอจะเป็นมิตรกับเรามั้ย

ขอคนที่ใครคำปรึกษาได้ซักคนได้มั้ยคะ

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ลองติดต่อคนนี้ครับ   จิ้มเลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วิธีเรื่องตั้งกระทู้แล้วจะกดดูกระทู้ที่ตนเองตั้งทำตามภาพครับ

กดที่ข้อมูลส่วนตัวด้านบน พอขึ้นเป็นข้อมูลส่วนตัว ก็เลื่อนลงมากดที่ 2 กระทู้ล่าสุดที่เราตั้ง
จากนั้นก็หาๆเอา

....
ส่วนเรื่องจิตพิสัย ... อย่างที่หลายๆท่านพยายามบอกครับ ว่าให้อ่านกติกา
ถ้าถามว่าทำไม ... ก็ต้องบอกว่า ให้ไปอ่านกติกาครับ
ถ้าถามอีกว่าทำไม ก็ต้องตอบว่า อ่านกติกา

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แหม ทุกคนเป็นมิตรนะคะ  เกย์ออก
ที่นี่ก็เป็นมิตรกับทุกคนค่ะน้อง   อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
55 มีไรถามเราได้นะ  เกย์ออก

ขอบคุณค่ะ  ใจดีจัง   เราเพิ่งเป็นสาวกใหม่  เล่นเอ็มหรือเปล่าคะ  ถ้าเล่น แอดเราด้วยนะ

แอดเรามาสิคะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 อืมมมมห์
ขอโทษค่ะ  เพราะเรายังไม่รู้จักใครมั้ง  เวลาอ่านคำตอบเราเลยไม่รู้อารมณ์ของคนเขียน

เราคงคิดมากไปเอง  ขอโทษนะคะ   แต่ถ้าให้พูดจริงๆ  เข้ามาแล้วบรรยากาศมันน่ากลัว

เราทำไรก็ดูผิดไปหมดเลย   แต่ไม่เป็นไร   จะลองอ่านให้เยอะๆกว่านี้ค่ะ
ถาม สวงจุง (suangjung ) ชื่อเรียกแบบนี้หรือเปล่าครับ

อ่านกติกาที่หมอแมวบอกหรือยังครับ  ลันล้า

ทุกคนเป็นมิตรหมดนะครับ เชื่อผม  เจ๋ง

กินรอบวง

ผมเป็นกลางครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จะเป็นมิตร เมื่อทำตัวดี ๆ นะ   ยิ้มน่ารัก

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
คนที่นี่เข้ากับคนง่ายนะคะ
เรามาเป็นเพื่อนกันเถอะ  อืมมมมห์

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมเป็นพวกซ้ายครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เป็นพวกมิได้นำพาค่ะ  หมีโหด~
หน้า: 1 [2] 3 4