หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ** ขอโทษค่ะ จะถามข้อมูลกะใครได้บ้าง  (อ่าน 13491 ครั้ง)
มีคำถามค่ะ  ใครจะช่วยเป็นพี่เลี้ยงให้เราได้มั้ยคะ

ถามที่ไหน  ถามใครได้บ้างหรอคะ

อยากเพิ่งว่าเรานะ  อายเค้า
พี่เลี้ยงอะไรคะ   งง

เลวยั้นเงา
แล้วถามเรื่องเกี่ยวกับอะไรยังไง  งง
ข้างบนที่เขียนว่า กติกา หน่ะครับ จิ้ม อ่านก่อนเลยนะ

แล้วอยากปรึกษาอะไร ก็ว่ามาเล้ย!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
        คำถามนะคะ

1. ถ้าเราต้องการดูกระทู้ที่เราตั้งเองอย่างเดียวได้มั้ยคะ

2. จิตพิสัยเราติดลบอ่ะ  ต้องทำไงหรอ

ต้องอ่านกติกา ครับ เชื่อมั้ยว่าต้องอ่าน  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่านกติกาเถอะ  หมีโหด~

ว่าแต่ใจคอจะไม่ดูกระทู้คนอื่นเค้าเลยเหรอ   ยิ้มน่ารัก
1. จะดูกระทู้ไหน ก็ตามสบายเลยจ้ะ
2. ที่ติดลบนั่นเรื่องเล็กค่ะ อยู่ๆไปมันกก็จะกลับมาเอง  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เฮ้ย!? เฮ้ย!?  เข้ามาแล้วรู้สึกกลัวยังไงไม่รู้  บอกไม่ถูก   ไม่ถามละ
ก็บอกว่าให้อ่านไง  แล้วไม่อ่านมันจะรู้เหรอคะ   ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2008, 17:48 น. โดย นางนกต่อเจ๊นัท » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา

เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นัทน่ากลัวเนอะเอเนอะ  กรี๊ดดดดด
ผมน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

จิ้มนี่เลยครับ ไม่เคลียร์ตรงไหนถามเลยนะครับ พี่ๆน้องๆที่นี่ใจดีทุกคน

แฮร่!!!  แหยะ

กินรอบวง
55 มีไรถามเราได้นะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2 3 4