หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ** ขอโทษค่ะ จะถามข้อมูลกะใครได้บ้าง  (อ่าน 10719 ครั้ง)
คุณ แนน ใช่มั้ยครับ ถ้าจำไม่ผิด  

รู้สึกว่าจะแนะนำตัว แค่ 4- 5 บรรทัด ก็เลยไม่แนะใจว่า จะอยากรู้จักกันแน่หรือเปล่า

ส่วน ทุกเรื่องที่คุณสงสัย ถ้าอ่านกติกา จะรู้เลยครับ ว่าทำไม เพราะอะไร

ไม่มีใครน่ากลัวเลยนะ สถานการณ์ปกติ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมเป็นพวกซ้ายครับ

ตากำลังเบลอ
อ่านที่หมอแมวโพสว่า ผมเป็นคนร้ายครับ  กร๊าก

ผมเป็นพวกเบ้ซ้าย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เอียงซ้าย งง

งบน้อย
อะไรเอียง  งง
กดแอบอ้างสิ  อืมมมมห์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ก็เอียงนั่นแหละ    กร๊าก

เลวยั้นเงา
หมอแมวเอียงจริงเหรอครับ โธ่  เศร้า

ปกติเค้าก็ว่าเอียงกันทุกคน ไม่ใช่เหรอ  งง
ต้องถามคนที่สามารถเอียงได้ว่ะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
จขกท มีแฟนหรือยังครับ  หื่น หื่น หื่น หื่น  กึ๋ยๆ
แก๊ง 13 อันเดอร์พาร์บุก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่ไม่เป็นมิตรหรอกครับ

แต่เค้าอยากให้ทำอะไรให้มันถูกต้องก่อนมากกว่าครับ

ถ้าทำอะไรมาถูกต้องทุกอย่างแล้ว คนที่นี่พร้อมช่วยทุกอย่าง

แล้วถ้าอยากรู้จักกัน มา มารู้จักกับผมมา  ฮี่ๆ

จขกจ หายไปเลยค่ะ  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4