หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ เชียร์บอลไทยกันหรือยัง  (อ่าน 67503 ครั้ง)
ทีมไทยเล่นได้ดีแล้วครับ  เจ๋ง แต่บาเรนเค้าก้าวยาวจริงๆ
ตะวันน่าจะเลิกเล่นได้แล้ว สุรีย์ก็เล่นได้แย่มาก

กำลังโหลดข้อมูล .....
เดี๋ยวส่ง ปิยะพงศ์ ผิวอ่อน ลงไปโชว์ลวดลายเลยหนิ  อืมมมมห์

ไม่ได้ไปบอลโลกแล้ว  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ส่งแตงโมไปแทน  หมีโหด~

เสียดายแทนพี่ตุ๊ก ส่งลูกไปให้เรียนบอล

กลับมา  ง่ะ

ลูกแสดงหนังซะแล้ว  หน้ามึน

อาจจะเป็นแค่งานอดิเรกของแตงโมก็ได้นะครับ  ง่ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยากเห็นฝีเท้าก็นัดเตะกับทีมของแตงโมเลยครับ  ฮิ้ววว

(แล้วจะไม่อยากเตะด้วยอีก)

ทำไมเหรอพี่หมู  งง

// เห็นเค้าว่า วันที่จะเตะกับญี่ปุ่น จะเป็นนัดอำลาทีมชาติให้กับ ตะวัน สุธี แล้วใครอีกคนจำไม่ได้ครับ

ลองนัดแข่งดูสิ ผมอาจจะคิดไปเองก็ได้

(เกือบมีเรื่องกันแน่ะครานั้น ฮิ้ววว )

งั้นอย่าเลยครับ ไม่คุ้มเสีย  ง่ะ

ดุสิต หรือเปล่าอีกคนหน่ะ  งง

โวย เลิกไปนานแล้ว

อาจจะเป็นแค่งานอดิเรกของแตงโมก็ได้นะครับ  ง่ะ

เห็นว่าจะไปเล่นหนังแล้วเตะบอลเป็นงานอดิเรกนะครับ

เพราะเข่าไม่ดีหรือไงนี่แหละ

งบน้อย
ขี้จุ๊ !!!  ชิ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 15