หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพวาดของนานา ออกทีวี  (อ่าน 15438 ครั้ง)
เห็นภาพของนานาที่วาด รูปเด็กสก๊อย
ออกรายการคุณพระช่วย ตอนแนะนำคำศัพท์ละ
ดีใจมากๆเลย  กรี๊ดดดดด ละโว้ไหมนะ
 หน้าแตก ผมก็เพิ่งรู้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ละโว้มั้ย?  งง

ถ้าพี่ปุกละโว้  เอือม

ผมคงยิ่งกว่า  เฮ้ย!?

กรี๊ดดดดด ว้าว
เค้าขอนานาแล้วชิมิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แปะรูปหน่อยซิ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อยากเห็น  กรี๊ดดดดด

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อยากเห็นด้วยคน  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
นานาดังแว้ววว  กรี๊ดดดดด
อยากเห็นๆๆๆ เอามาโชว์หน่อย  โห
ยินดีด้วยครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
รายการอะไรคะ   กรี๊ดดดดด 

อยากเห็นๆ
รายการคุณพระช่วยไงบุ๋ม  หมีโหด~
ใช่อันนี้รึเปล่า

รายการ คุณพระช่วย ออกอากาศ 20 พฤษภาคม 2551

นามนี้มีที่มา-เจ้าพระยา,
คุณพระเชี่ยว-พจนานุกรมคำใหม่ กับอ.ณัฐวุธ ไสยเกื้อ ผู้เชี่ยวชาญด้านภาษาไทย, ศ.ดร.กาญจนา นาคสกุล ราชบัณฑิตสาขาภาษาไทย,
สยามชาวน้ำ-เรือโป๊ะ,
สยามชาวน้ำ-ชมเมืองร้อยเอ็ด,
ประชัน-เปิงมางคอก

http://hiptv.mcot.net/player/hipPlayer.php?SelectSpeed=256k&id=16097
รายการคุณพระช่วยไงบุ๋ม  หมีโหด~

อ้าวเหรอ  เดี๋ยวไปหาดูย้อนหลังในเว็บ   ฮี่...
อยากเห็นๆ กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3 4