หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาครับ  (อ่าน 7723 ครั้ง)
แบบนี้หรือเปล่าคะ http://www.sirinda-stories.net/webboard_show.php?qNo=137
อันนี้เค้าแบ่งเป็นสีๆล่ะ เป็นกีฬาสี
แอบไปดูของบ้านคนอื่นมา  กร๊าก

ก็ถ้าต้องไปครบทีมถึงจะได้แต้ม
ก็เสียเปรียบยกทีมครับ  เอือม

หมีโหด~/
แบ่งเป้นสีๆก็ได้นะ สัก3สี4สี
แสมาชิกก็แบ่งกันไป แล้วก้น่าจะมาร่วมกิจกรรมได้ทุกสีอยู่แล้ว
คะแนนก็น่าจะแบ่งๆกันไปได้

มีตติ้งก็มีกิจกรรมแจกคะแนน มาเล่นกีฬาก็มีคะแนน
สะสมไปน่าสนุก คนบ้านไกลก็เล่นตอบคำถามที่เว็บเอา

อะไรทำนองนี้ ปลายปีสรุปคะแนนแจกของรางวัล เล็กๆน้อยๆ  ยิ้มน่ารัก
เห็นด้วยกับโตค่ะ  ยิ้มน่ารัก/
เวลาคิดกิจกรรมก็น่าจะให้คนบ้านไกลไม่เสียเปรียบด้วยเนอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2008, 15:46 น. โดย แอนค่ะ » บันทึกการเข้า

ได้ไอเดียมาจากตอนประกวดแต่งภาพของพี่โอเอ้อ่ะครับ
คือโจทย์ไม่จำเป็นต้องประลองแบบตายตัวเช่นให้ตอบโจทย์ การเมือง สะท้อน หน้าฝนฯลฯ
แต่เป็นแบบเดือนนี้ตอบคำถาม เดือนหน้าทายภาพปริศนา ประกวดแต่งภาพ ประกวดออกแบบปกฟอนต์สุดฯ
ผลงานที่ชนะเลิศประจำเดือน ก็โชว์ในฟอนต์สุดด้วย ฯลฯ

แบบชาร์ปจะทำเป็นกอลลั่มใหม่เพิ่มขึ้นมาเหรอ งง
เห็นด้วยกับพี่โต อีกแรงครับ  กรี๊ดดดดด/

แบบชาร์ปจะทำเป็นกอลลั่มใหม่เพิ่มขึ้นมาเหรอ งง

แบบว่าแทรกเพิ่มเข้าไปอ่ะ สำหรับผลงานที่ได้รางวัลที่ 1 2 3 ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เราแข่งแลนลี่กันมั้ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2]