หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำสีแบบ Two-Color  (อ่าน 36804 ครั้ง)
ดูแล้วนึกถึง The Day After Tomorrow  เจ๋ง

ผมคิดถึง Lord of the ring แฮะ ตอน Two Tower  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ผมนึกถึง ...

อยากเล่นด้วย แต่นึกไม่ออก  กร๊าก

อาจารย์ขา ยกโทษให้หนูด้วย คราวหน้าจะซื้อมาโกะมาฝากกกก  เศร้า

ส่งการบ้านอีกครั้งค่ะ   ลันล้า

ต้นฉบับ

ขอบคุณนะจ๊ะน้องอร  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ส่งการบ้าน

ภาพต้นฉบับ

แต่งแล้ว  ได้ภาพแปลกตาขึ้นมาหน่อยนึง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 กึ๋ยๆ แต่งแล้วสวยขึ้นทุกคนเลยค่ะ

ดีใจที่มีประโยชน์  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอบคุณค่ะอาจารย์  ไหว้
ได้ภาพบ้านหรรษา มาอีกหลัง

เหมือนบ้านผีสิงเลยอ่ะออย  ไอ้มืดหมี
แต่สวยนะ ทั้งของลุงบั๊กซ์ ทั้งของออย  เจ๋ง

ได้ภาพบ้านหรรษา มาอีกหลัง

ชอบบบบบบบบบบบบบบบบ  เจ๋ง
จ๋วยแม็กซ์  กรี๊ดดดดด

ไปถ่ายที่ไหนมาอะ งามมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
อร๊ายย เฟิร์นชม  เกย์ออก

ตั้งชื่อหลอกไปงั้นแหละ  กร๊าก
จริง ๆ จะตั้งชื่อว่า หะ-รึ-หัน แต่ไม่รู้มันสะกดยังไง
เลยกลายเป็นหรรษาไปซะงั้น  ปลื้ม

หฤหรรษ์ ค่ะ

(สะกดไม่เป็นเหมือนกัน นี่ไปเปิดพจนานุกรมมา)
พอเปิดเจอ โอ๊ะ.... เขียนโคตรยาก  โวย
น่าจะเป็นสยองขวัญมากกว่านะ  หมีโหด~
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7