หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำสีแบบ Two-Color  (อ่าน 36790 ครั้ง)
สวยๆทั้งนั้นเลย  กรี๊ดดดดด
พี่อรเก่ง ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เก่งจัง ได้ความรู้ ขอบคุณจ้า กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขอบคุณครับ ขอเอาไปลองใช้ดูนะครับ  ไหว้
ที่ภาพออกมามี Texture อย่างนั้น
เพราะว่าเผลอกดเลือกในช่อง Texture Channel รึปล่าวคะ
ถ้าเลือกเป็น None ภาพจะไม่แสดงผลออกมามีพื้นผิวดังรูปค่ะ

อ๊ะ ใช่เยย
ขอบคุณค่ะ  กรี๊ดดดดด

อีกรูป

ต้นฉบับ

งบน้อย

อ๊ะ ใช่เยย
ขอบคุณค่ะ  กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด เกย์ออก กรี๊ดดดดด

ของพี่อุ้ยงอมมาก  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
อ๊ะ ได้แล้ว  กรี๊ดดดดด

ทำไมมันไม่ค่อยเขียวหว่า  โวย

กาก
ส่งการบ้านค่ะอาจารย์  หมีโหด~>

ต้นฉบับค่ะ
เป็นสาวขายทาโกะยากิที่ตลาดอาเมโยโค แถว ๆ อุเอโนะ

นั่นมันทาโกะหรือส้มโอคะพี่โมจิ  โวย

อันบัน ♥
5555
เป็นทาโกะยักษ์ แบบซื้อกินทีละลูกค่ะ
รวมน้ำอัดลมแก้วนึงก็ประมาณ 400 เยน

อร่อยอ่ะ  :หิว: คิดแล้วอยากกินอีกกกกกกกกกก
ส่งการบ้านไม่ผ่านค่ะ  โวย โวย โวย

ไม่ยอมเอาทาโกะมาฝาก :หิว:

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ของพี่อุ้ย สีของน้ำงามมากๆๆ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ถ้าใช้รูปที่มี ฉากหลังเป็นองค์ประกอบด้วยมันจะดูแนว ๆ สวยดีครับ เช่น วิว หรือสถานที่ต่าง ๆ
แต่ถ้าใช้เป็นรูปคนเพียว ๆ มันจะดูยังไงยังไงไม่รู้นะ ผมว่า  ปลื้ม

ส่งการบ้านจ้ะ

Before

After

Credit : รูปจากพันทิปห้อง Gallery ค่ะ
ดูแล้วนึกถึง The Day After Tomorrow  เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7