หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีทำสีแบบ Two-Color  (อ่าน 36795 ครั้ง)
อ้าว นึกว่าเสร็จแล้ว - -"

จองที่นั่ง ตามชม

ขอโทษนะคะเมื่อกี้ไฟดับ  ฮือๆ~

เดี๋ยวมาต่อ  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มาเร็วๆนะ คิดถึง  กร๊าก

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด พี่อรทำอะไรก็น่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
รอ ๆ  กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด พี่อรทำอะไรก็น่ารัก

เนอะ  ยิ้มน่ารัก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เลือก Filter >>> Blur >>> Gaussian Blur...
  หมีโหด~

ปรับเบลอจัดๆเลยจ้ะ

เอร๊ยยย มีคนชมเราด้วยยย  หื่น หื่น หื่น

ฟืดด ฟาดดด ฟืดด ฟาดดดด  หื่น หื่น หื่น

จากนั้นก็
ไปที่ Edit >> Gaussian Blur...

ปรับไปที่ โหมด Hard Light
จะเห็นว่ามันเบลอน้อยลง ถ้าอยากให้เบลอน้อยลงอีก ให้ลากแถบไปด้านซ้ายนะจ๊ะ

เสร็จแล้ววว  หมีโหด~ หมีโหด~
โฮกกกก

ดีขึ้นมั่งไม๊อ่ะ  ปลื้ม ปลื้ม

ตัวอย่าง  กึ๋ยๆ (อยากอวด)

ขอบคุณที่ติดตามชมค่ะ  เกย์ออก
ไม่เคยตั้งจู๋สอนใครเลยนะเนี่ย หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จู๋ตั้งสอนใครบ้างยัง  กร๊าก

กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 (แจ๋ว แจ๋ว) สุดยอด

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ขอบคุณมากเลยค่า  กรี๊ดดดดด

ทำเสร็จแล้วได้อย่างนี้ หมีบิน

นี่คือต้นฉบับครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2008, 23:32 น. โดย อุ้ย! » บันทึกการเข้า

งบน้อย
ทำเสร็จแล้วสีออกมาสนุกอ่ะ
ขอจดไปทำบ้างนะอร กรี๊ดดดดด

ป.ล.
ของพี่อุ้ยยังเป็นโทนหม่นอยู่เลยอ้ะ
ถ้าให้จีวรเณรสว่างกว่านี้ โทนของภาพจะสนุกขึ้นป่ะ กรี๊ดดดดด
(ทำเป็นบอกคนอื่น ที่จริงก็ทำไม่เป็น 555+)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โห กรี๊ดดดดด
เจ๋งมาก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7