หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนคุย ขอบเขต"ส่วนตัว"ที่คุณหวงห้าม  (อ่าน 34611 ครั้ง)

ร้องไห้ข่มขวัญด้วย
จะได้รู้ว่า มันสำคัญมากๆ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior

ร้องไห้ข่มขวัญด้วย
จะได้รู้ว่า มันสำคัญมากๆ  เกย์ออก

กร๊าก

เจ๋ง

ชอบ ๆ ขอเก็บไปใช้นะคะแผนเล่มนี้
เหมือนผมเลย แหวนของยายใส่ติดตัวตลอด หวงมาก มาวันหนึ่งรุ่นพี่ขอยืมใส่ไปเที่ยว  
ไม่รู้อยู่ดีๆ กลายเป็นพาตัวเองเข้าไปอยู่ในฐานะกล้ำกลืนซะอย่างงั้นจนวันนี้ ยังไม่ได้คืนเลย ผ่านมา 4-5 ปีแล้วมั้ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ทวงไม่ได้เหรอครับ

งบน้อย
 ฮือๆ~ ครับทวงไม่ได้คืนซักที นานๆเจอทีด้วย  ทวงปั๊ป บอกเออลืมเดียวเอามาให้ ปีนึงเจอกันทีแระเดี๋ยวนี้ ยิ่งหมดหวังเข้าไปใหญ่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต่อไปก็ทำแบบ
อ๋อเดี๋ยววันนี้จะเข้าไปหา เอาขนมไปฝาก
อย่าลืมเก็บแหวนไว้ให้ด้วยนะครับ

งี้เลย หมีโหด~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

ถ้าเค้ามีความรับผิดชอบ เค้าต้องเก็บไว้ให้ค่ะ
คือไม่ใช่ว่านานแล้วทำหาย

ฮือๆ~ ครับทวงไม่ได้คืนซักที นานๆเจอทีด้วย  ทวงปั๊ป บอกเออลืมเดียวเอามาให้ ปีนึงเจอกันทีแระเดี๋ยวนี้ ยิ่งหมดหวังเข้าไปใหญ่

ทำแบบน้องแนนบอกเลยค่ะ

ไปหาถึงบ้านคงไม่บอกว่าลืมอีกนะ  หมีโหด~
ส่วนใหญ่จะง่ายๆ กับทุกคนครับ ทำตัวกะหรี่ไปหมด ยกเว้นคนที่แค่เห็นหน้าก็ไม่ถูกชะตาแล้ว

คิดเหมือนเจ๊จอยตรงที่ ไม่ชอบคนพูดดีด้วยสักเท่าไหร่ อคติ รู้สึกว่าไม่ค่อยจริงใจ
แต่อยู่ๆ มาเนียนหยาบใส่เลย ก็ไม่เล่นด้วยนะ

ปกติ ไม่ค่อยกล้าเข้าไปทักใครก่อนครับ กลัวเขาจะตกใจ
จะเข้ากับคนง่ายเป็นพิเศษถ้ามีแอลกอฮอเป็นตัวเชื่อม

แต่ว่าเป็นคนที่ไม่ค่อยเล่าความรู้สึกส่วนตัวให้ใครฟังนะ
กับเพื่อนที่สนิทมากๆ ก็ไม่เล่า แต่มันจะรู้กันว่าอยากเล่าเมื่อไหร่จะเล่าเอง
แล้วก็เป็นคนที่ไม่ชอบให้คนอื่นรู้สักเท่าไหร่ว่ารู้สึกแย่เรื่องอะไรอยู่
เพราะชอบที่จะสนุกสนานกับเพื่อน โดยไม่ทำลายบรรยากาศมากกว่า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
คิดเหมือนเจ๊จอยตรงที่ ไม่ชอบคนพูดดีด้วยสักเท่าไหร่ อคติ รู้สึกว่าไม่ค่อยจริงใจ
แต่อยู่ๆ มาเนียนหยาบใส่เลย ก็ไม่เล่นด้วยนะ

ตูชอบนะคนพูดดีน่ะ  แหมหวานๆ เพราะๆ มีใครไม่ชอบ:25:

ตูดูคนต่างหาก ว่าเค้าเป็นแบบนี้่ของเค้าหรือเฟคกับบางคน  อืมมมมห์
ดี

(พูดดี) หมีโหด~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
แหม้ หล่อนเอก
ถ้าไม่กลัวลูกเอ็งกำพร้าขึ้นไปคราวหน้าตูจะฆาตกรรมอำพราง  เอือม
 กร๊าก

รักกันจริงๆ

ป้าเลี้ยงสิ ผมจะได้ตายอย่างมีความสุข หมีโหด~

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
อรจะไม่ชอบคนที่ ยังไม่ทันสนิทเลย
ก็มาตีสนิทด้วยแล้ว
อรจะรู้สึกว่า

"เฮ้ย ชั้นไม่ได้อยากจะสนิทกะเธอซะหน่อย อย่ามาเสนอหน้าดีกว่า"

แต่กับบางคนอรก็ไม่เป็นนะ
มันแล้วแต่บุคลิกคนด้วยแหละว่าอรอยากจะสนิทกะคนไหน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10