หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเกมอะไรดี??  (อ่าน 21375 ครั้ง)
พี่ Poloh สู้ๆ
คุณ poloh พอดีผมคุ้ยเจอในเครื่องครับ เลยเอามาฝาก เผื่อเป็นประโยชน์ ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
 ไหว้ ขอบคุณครับ

ช่วงนี้งานยังไม่เสร็จเลย ฮือๆ~ คงยังไม่ว่างมานั่งทำสักระยะ

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านอีกรอบครับ ยิ้มน่ารัก

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
คืนนี้จะนั่งปั่นเกมง่อยๆ ออกมา 1 เกม ยังคิดไม่ออกว่าจะทำอะไร อย่างไงดี สงสัยจะต้องเผาอีกแว้ว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เกมส์ ยิงแหลก ไง ง่ายดี ยิงๆๆๆๆ เก็บคะแนน ศัตรูก็โหดขึ้นเรื่อยๆ  ฮิ้ววว

รอชมครับ  กรี๊ดดดดด

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
คือว่า ลูกค้าเขาจะเอาน่ารักๆ อ่ะครับ  ขายอาหารหมาอาหารแมว  ขืนไปยิงโป้งป้าง!! เป็นอันต้องหน้าแหกกลางห้องประชุม .... หมีโหด~ 
กาว่าจะเอาอะไรคิขุๆ รุ้สึกมันจะง่ายดีสำหรับผม ฮ่าๆ กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เชิญมาโพสท์โชว์ผลงานกันครับ
เผื่อจะเข้าตากรรมการ
papa3dtoon.blogspot.com
 ฮือๆ~ ขอบคุณที่ขุดขึ้นมาครับ
เห็นแล้วอับอาย

เอามาให้ดูบ้าง เกมแฟลชงานแรกในชีวิต ทำในชั่วโมงเรียน

ทำเองยังรู้สึกว่าเล่นยากเลย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/2bd12d6e46c9cc0447dba6d5903c0583.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/2bd12d6e46c9cc0447dba6d5903c0583.swf</a>

ฝากเนื้อฝากตัวในห้องแฟลชด้วยคนนะ

ฮือๆ~ ยาก

โวย

ยากเกิ๊นนน

i'll walk until i find u.

โวย ตอบผิดติดลบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ได้ 5 คะแนน โคตรดีใจเลย  โวย

ได้ 0 คะแนน โคตรดีใจเลย  โวย
ฮือๆ~

ไม่คลิกเลยอาจได้คะแนนเยอะกว่า  กร๊าก

หน้า: 1 [2] 3