หน้า: 1 ... 54 55 56 57 58 59 60 [61] 62 63 64 65 66 67 68 ... 73

ผู้เขียน หัวข้อ: ยูโร 08  (อ่าน 287808 ครั้ง)
สเปนโดนอาชาวินแน่ๆ  แหยะ

กรี๊ดดดดด คิ้วหนา  ตาคม

หยี

จ๋า  กรี๊ดดดดด
 (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เปลี่ยนใจมาเชียร์เยอรมันกันยังจ๊ะ  (อิอิ)

ฝรั่งเศสตกรอบ !! ไม่นะ..

ช้าไปป่าว...
จะรอบชิงแล้วครับ  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....

จ๋า  กรี๊ดดดดด

พี่บีฝากมาเรียกค่ะ    น้องดำ คริคริ

เยอรมันมีอีกวันไหนคะนี่   งง
ฝรั่งเศสตกรอบ !! ไม่นะ..

ช้าไปป่าว...

ความเสียใจไม่ช้าไปหรอก  คริคริ

รัสเซีย สู้ๆ!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รัสเซีย สู้ๆ!!

\โวย/
แค้นสเปน แบร่

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
วันพุธมีเยอรมันแข่ง  เจ๋ง

พี่ศักดิ์ไม่อัพเดตหน้าแรกอะ   เกย์ออก

คนที่ไม่เคยรู้ว่าใครเค้าจะแข่งวันไหน กูเกิลก็ขี้เกียจคุ้ยเอง
จะได้เปิืดหน้่า 1 ดู ง่ายดายยิ่งกว่าเอาหัวแม่โป้งเท้ากดรีโหวตทีวีอีกไงคะ   อืมมมมห์

สรุปนิดนึง คงทราบแล้วว่าเข้าสู่ รอบรองชนะเลิศ
แน่นอนว่ามีแค่ 4 ทีม (หวังว่าไม่มีใครถามนะว่าเหลืออีักกี่ทีม คริคริ) นั่นคือ

- เยอรมัน
- ตุรกี
- รัสเซีย
- สเปน

ตารางการแข่งขัน
วันพุธที่ 25 มิถุนายน 2551
เยอรมัน - ตุรกี   ช่อง 7  ถ่ายทอดสด

ัวันพฤหัสบดีที่ 26 มิถุนายน 2551
รัสเซีย - สเปน   ช่อง 9  ถ่ายทอดสด

เวลาเดิม เวลาเดียว 1.45 น.

ผู้ชนะจะแข่งรอบชิงชนะเลิศ
ในวันอาทิตย์ที่ 29 มิถุนายน 2551
ช่องเดิม เวลาเดิม

เตรียมโด๊ปรอไว้ได้เลยค่ะ อย่างคู่เมื่อคืนกว่าจะจบปาไปตี 4  ฮือๆ~
ได้นอนสองชั่วโมงมั้ง ต้องรีีบตื่นแต่เช้า ปวดหัวเลย  กร๊าก
จะว่าไปทีมที่เค้าเชียร์อยู่ทั้งสองทีมเลย เยอรมันกับสเปน  หยี

Las Noches Rubicundior
มาคุยด้วยช้าไปหน่อยครับ ผมนั่งเฝ้าหมาที่บ้านมันอ้วกทั้งคืน
อิตาลีแพ้จุดโทษ จริงๆ แล้วไม่ใช่เรื่องแปลก แต่ที่แปลกคือแพ้บอลยูโรมากกว่าครับ
ดูเหมือนไม่ค่อยถูกกับยูโรเท่าไหร่

เท่าที่มีข้อมูล ได้แชมป์ไม่กี่ครั้ง
เมื่อคืนสองคู่นี้ บี้กันไปกลับสนุก แต่คนดูน่ะไม่สนุกแน่ครับ
เพราะบอลไม่ได้ไปซุกก้นตาข่ายเยอะเท่าที่หวัง
แต่เทคนิค แทคติกในเกมส์ ในสนาม หรือตัวต่อตัวเยอะมาก
ดูแล้วเพลินดี ผมชอบนะ บอลที่ทันกันแบบนี้

รอบสี่ทีม เชียร์สเปนละกันวู้ววว  ปู๊นๆ โวย โวย
ปล. ตุรกีหรือรัซเซียเป็นแชมป์ล่ะฮากันขี้เล็ด สองทีมนี้ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว
สงสัยเตะกันขาขาด  คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2008, 14:06 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 น่าสงสัยจริงว่า รัสเซียนัดหน้าจะมีอะไรมาให้น่าแปลกใจเหมือน อาชาวิน อีกไหม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 54 55 56 57 58 59 60 [61] 62 63 64 65 66 67 68 ... 73