หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วัด IQ กันดีกว่า  (อ่าน 22019 ครั้ง)
ไม่รู้กันล่ะสิว่าที่นี่สามารถวัด IQ ได้ด้วย
www.iqtest.dk

ผมได้ 130 แม้จะทำเป็นครั้งแรก

ซึ่งดูแล้วเหมือนจะฉลาดมาก

ปล. มันแค่เกมง่ายๆนี่หว่า ไม่ได้บอกว่าคุณจะฉลาดหรือโง่กว่าใครเพราะไอ้ตัวเลขนี้เลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตอนเล่นครั้งแรกผมได้ 110 เอง  กร๊าก

ไม่เคยกลั้นใจทำได้จนจบเลย  ง่ะ
ตอนโน้นมั้ง เล่นได้ 115

มาวันก่อนเล่นได้ 106 (แบบมั่วด้วย)

ไอ้มืดหมี
ตูฉลาดกว่า  อืมมมมห์

ผมคิดว่า ..
ผมทำได้ไม่เกินสามสิบห้า
แต่ไม่ต่ำกว่าสิบแปด ต่ำกว่านั้น ..
.. ติดคุก

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
เอาตีนปาดเมาส์ยังได้เท่านี้เลย ไม่อยากจะคุย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เคยกลั้นใจทำได้จนจบเลย  ง่ะ
มีทู่ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำถึง 25 แล้วกดมั่วเลยครับ กร๊าก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ของพี่แอนแน่นอนมาก  กร๊าก กร๊าก

มีทู่ กร๊าก

กร๊าก/

ใช้เวลาทำไป6นาทีกว่าๆ
พอทำแล้วรู้สึกว่าไร้สาระมากที่ต้องมานั่งทำของแบบนี้เพื่อเอาชนะคนที่ไม่รู้จักคิด
ก็เลยกดมั่วที่เหลือไปเลย
ผล....

ขนาดกดมั่วๆไป17ข้อนะ กร๊าก (ตามหลักสถิติ 17ข้อ ช้อย8ตัว น่าจะถูกแบบบังเอิญแค่ 2 ข้อ)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จริงๆครับ  กร๊าก กร๊าก

แค่เอาความรู้สึกมาว่าน่าจะเป็นอันนี้ มันก็ถูกแล้วอ่ะ เกมวัดดวงนี่หว่า

พี่แอนนนนน  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอ้อ ผมตั้งใจทำพอใช้เลยนะ แต่ได้แค่103 ผมโง่มากใช่ไหม ฮือๆ~ แล้วมันวัดได้จริงๆไม่ฟะ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
หน้า: [1] 2 3 4 5