หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 มิ.ย.ฟุตซอล (อ่านหน้า 25)  (อ่าน 167103 ครั้ง)
วันอาทิตย์นี้ 
25 พฤษภาคม 2551
ไปเตะฟุตซอลกันครับ

หน้าฝนมาแล้ว
ถอดสตั๊ด ไว้ที่บ้าน
อำลาสนามหญ้า
บอกลา กลิ่นดิน

เรามาเป็นไฮโซกันเถอะ
ไม่เสียบ ไม่เจ็บ
หรูหรา มามะ

ลงชื่อ นะครับ

นักเตะ

1.พี่ระจัน
2.จักรี
3.น้องบิ๊ก
4.พี่หนุ่ม
5.โก้ (จะพยายามไป)
6. wahz (สนใจ ให้คำตอบวันศุกร์)
7.กันย์ (18) -(จะตีแบดด้วย)
8. เจี้ยม (ถ้าไม่มีคนจะไปดูละคร)
9. คิ้วหนา
10.เบียร์ [26.5]
11.ตั้ง วันสว่าง
12. เอ
13. สมต้น
14. เพื่อนปูน

กองเชียร์
1. แอน
2. โบว์
3. แนน
4. บี
มาลงชื่อก่อนเลยนะ

- สนาม (ฟุตซอลฮาร์ท ใกล้ๆ กับชูตเตอร์ข้างๆ ศูนย์โตโยต้า ดูแผนที่อีกทีข้างล่าง)
- เวลา  (12.30-14.00 น.)

นักเตะทุกท่านโปรดทราบ
ใช้รองเท้าผ้าใบ นะครับ

*ฟุตซอล = บอล 5 คน

เอ้าเลื่อนซะแล้ว

สนามฟุตซอล เห็นๆ ในละแวกนั้น
มี 2 ที่ สนามที่ผมแนะนำ

futsal@heart

เข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเตอมที่นี่จ้ะ
_http://www.futsalatheart.com/home.aspx

สนามน่าเล่นมาก สิ่งอำนวยความสะดวกพร้อมสำหรับกองเชียร์
เรียกว่าไป แล้วลืมดูฟุตซอลเตะกันเลยทีเดียว

แล้วก็สนามที่นัทแนะนำ อยู่ในไหน หาไม่เจอแฮะ 

จองหนึ่งชั่วโมงนะครับ   

พอดีสนามว่างช่วงเช้าถึง บ่ายสองโมง 

อยากไปช่วงไหนกันบ้างครับ  ผมดูๆไว้น่าจะบ่ายโมงถึงบ่ายสอง น่ะครับ   
คนอื่นคิดว่าไงบ้างครับ ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2008, 16:16 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ข้างละ 5 คน น่าสนใจนะครับ
มาลงชื่อเยอะๆ  เจ๋ง

รับสมัครกองเซียไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รับสมัครกองเซียไหมครับ

เชียร์สิ
ลงชื่อไปละ

ช่วย ขยับสนามมาหน่อยได้ไหมครับ ผมขอสนอ futsal สนามหญ้าเทียมในร่ม รึมแม่น้ำเจ้าพระยา 800 บาทเท่านั้น กร๊าก
ล้อเล่นนะ แต่แถวๆอนุเสาวรีย์อะไรยังงี้มีไหมครับ ฮือๆ~

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ไปด้วย  เจ๋ง

ช่วย ขยับสนามมาหน่อยได้ไหมครับ ผมขอสนอ futsal สนามหญ้าเทียมในร่ม รึมแม่น้ำเจ้าพระยา 800 บาทเท่านั้น กร๊าก
ล้อเล่นนะ แต่แถวๆอนุเสาวรีย์อะไรยังงี้มีไหมครับ ฮือๆ~

ตรงที่มันเป็นเหมือนอู่ต่อเรือ แล้วมีแขกคุมรึเปล่า  งง

เคยไปเล่นเหมือนกัน น้ำแพงมาก  อี๋~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2008, 18:45 น. โดย บิ๊กเบอร์รี่ » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
ลงชื่อไปเตะด้วยคนครับ กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
ไปก็ไปครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ไปไม่ได้  ฮือๆ~

กันย์ เป็นนักเตะครับ รอคอนเฟิร์มประมาณวันศุกร์วันเสาร์อีกทีนะครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 ง่ะ

คนน้อยจัง

งั้นเอากองเชียร์ลงเตะด้วยเลยครับ เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เพิ่งเอาขึ้นนะครับ
กว่าจะถึงวันอาทิตย์
หวังว่า คนคงเยอะ

ตาเข้าหอนะครับ อาทิตย์นี้ อาจจะไม่ไป

เดาว่าเลิกเตะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากให้มากันเยอะ ๆ  ลันล้า

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 38