หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 มิ.ย.ฟุตซอล (อ่านหน้า 25)  (อ่าน 167110 ครั้ง)
ออครับ

ผมว่า นักบอลอยากเตะกันอยู่แล้วแหละฮะ
ผมคนนึงล่ะ คงไม่ต้องถึงกับสามเดือนมังครับ
เอาแบบตามสะดวกกัน คนเยอะก็เตะ ไม่เยอะก็วันหลัง
ซาวเสียงกันดูก่อน ประมาณนั้น
ออครับ

ผมว่า นักบอลอยากเตะกันอยู่แล้วแหละฮะ
ผมคนนึงล่ะ คงไม่ต้องถึงกับสามเดือนมังครับ
เอาแบบตามสะดวกกัน คนเยอะก็เตะ ไม่เยอะก็วันหลัง
ซาวเสียงกันดูก่อน ประมาณนั้น

พันนั้นแหละ
เยอะก็ไป ไม่เยอะก็รอ

ผมเอง มีที่แจมอยู่เรื่อยๆ
หาเล่นได้ไม่ยาก
แต่ สารภาพกันดื้อๆ
ว่า อยากเตะกะพรรคพวก เพื่อนๆ น้องๆ
ในฟอนต์นี่แหละ
ปลอดโปร่ง โล่งสบาย
บอกไม่ถูก

คือ...
ไปเตะ มาเตะ แล้วสบายใจมาก

พี่โอ๋/จักรี ระบุวันที่หน้ากระทู้ด้วยซิคะ หมีโหด~

ผมว่าสามเดือนทีนี่มันนานไปรึเปล่าครับ

เอาเป็นว่าคนเยอะก็เตะดีกว่า
อยากเตะกับคนที่นี่บ่อยๆ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
กำหนดวันเวลาต่อ1เดือนให้แน่นอนก็ดีเช่น ทุกต้นหรือกลางเดือน(งบเยอะ ไปไหนไปกัน)
และตอนนี้พอนัดทีมอื่นได้เราก็จะเตะเลย คิดว่าถี่ไปมันก็ลำบากคนบ้านไกล
อีกทั้งสนามเราก็เปลี่ยนไปเรื่อย กว่าจะชี้จุดกันได้  ฮิ้ววว

ขอแสดงความคิดเห็น ครั้งที่เตะกลางสายฝนนั่นที่จริงไม่อยากให้เล่นกันเลย
เสียงต่อการเจ็บ และไม่สบายกันมากเลยทีเดียว ควรจะเซพร่างกายไว้เตะตอนที่สนามมันเื่อื้ออำนาย จะได้มันกันเต็มที่

กำลังโหลดข้อมูล .....
เพิ่งเห็นจู๋นี้  ฮือๆ~

ไปไม่ได้   ติดเรียนอ่า  ฮือๆ~

โดดเรียนเลยคร้าบบบ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
บักกันย์มาเีชียร์ให้โดดเรียนอีกแล้ว  ฮือๆ~

โดดไม่ได้อะ อาทิตย์หน้ามีสอบของ Summer  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ออกกำลังกายให้ร่างกายแข็งแรง จะได้นั่งเรียนโดยไม่เป็นตะคริว เจ๋ง

Reading Learning & Sharing
แล้วจะมีคนไปรึเปล่าครับเนี่ย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ผมว่าเดือนละครั้ง นี่คือน้อยสุดนะ

เดือนหนึ่งอาจจะมี สองครั้ง สามครั้งแล้วแต่จะนัดกันได้

แต่อย่างน้อยน่าจะมีการเตะด้วยกัน เดือนละครั้ง

ครับ ผมว่า น่าจะเตะเดือนคนละครั้ง 

อะย้อเย่น.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะไปทำน้องเดือนแบบนั้นทำไม

หลายๆครั้งดิ  กร๊าก

ล้อเล่นครับ ใครจะเตะได้ลง  ผมหมายถึงเตะกันเดือนละครั้ง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่บิ๊ก... ทำเดือนได้ลงคอเหรอคะ

อันบัน ♥
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 38