หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีแน็ก (แตกหน่อ)  (อ่าน 64383 ครั้ง)
เท่าที่อ่านมา เราเข้าใจเจตนาที่ดีของบิ๊กนะ อย่าคิดมาก   ยิ้มน่ารัก

ขอบใจนัทมากเลย  กรี๊ดดดดด

บิ๊กไม่ได้คิดอะไรแล้วละ

เอคิดนะ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คิดนะ รู้อะไรอยู่  เกย์แอบ

เอคิดนะ  หมีโหด~

เอคิดมากเหรอ ขอโทษ  ไหว้

งั้นมาก่งก๊งกัน จะได้ไม่คิดมากดีปะ  ฮี่ๆ

คิดว่าจะทำัยังไงให้ได้ไปต่างหาก  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก

เลวยั้นเงา
คิดว่าจะทำัยังไงให้ได้ไปต่างหาก  ฮือๆๆ

น้องตามาด้วยสิ
คิดนะ รู้อะไรอยู่  เกย์แอบ

รู้นะ คิดอะไรอยู่ โวย

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ถ้าไม่ได้แนนนี่แย่นะเนี่ย   โวย

เลวยั้นเงา
รู้นะ คิดอะไรอยู่ โวย

อืมมมมห์ 

กร๊าก    กะจะเล่นให้ฮานะนั่นน่ะ

ถ้าไม่ได้แนนนี่แย่นะเนี่ย   โวย

คริคริ
แนนนั่งขำบุ๋มอยู่หน้าจอคนเดียวอ้ะ กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ชอบทรงผมทรงนี้ ของแนนมากๆ (ขี้ตู่ไม่เรียกพี่  คริคริ)

ดาก็ไม่เรียก  เอก็ไม่เรียก 

แต่เรียกพี่จักรี  ไอ้มืดหมี
แม่คนเส้นตื้น    เกย์แอบ

// ** เมื่อกี้พิมพ์ผิด  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2008, 17:15 น. โดย เจ๊นัท » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
โห เจ๊  มุกออกจะฮา

ไม่ใส่อีโม  แปลว่าจริงจัง

ตูงงไอ้เออีกแล้ว หมีโหด~

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18