หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: FC9 : ฟ๐นต์พันธุ์แท้ (ของจริง)  (อ่าน 28252 ครั้ง)
อีกไม่ถึง ชม. จะวันที่ 1

ผลประกาศอยู่ที่พี่เดือนนะครับ กร๊าก
สาวกคนใด ที่ไม่ได้ตั้งจู๋แสดงงานด้วยตนเอง?   แล้วใครเป็นคนตั้ง?  ตั้งวันที่เท่าไร? เวลาเท่าไร?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สาวกคนใด ที่ไม่ได้ตั้งจู๋แสดงงานด้วยตนเอง?   แล้วใครเป็นคนตั้ง?  ตั้งวันที่เท่าไร? เวลาเท่าไร?
บักสาม
พี่แอนเป็นคนตั้ง กรี๊ดดดดด
แต่วันที่ไม่รู้ เดี๋ยวไปเปิดดู กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กำลังจะตอบ เพิ่งมาเห็น  ชิ
แสดงงานของพี่แอนด้วย
พี่เดือนตั้ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แถม  มีใครบ้าง มีกี่คน ?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ของลุงอ๋าห์ตั้งโดยไอซ์
ตอบให้ครบทุกคำถาม  ให้เป็นคำถามสุดท้ายถ้าคุณตอบผิด คุณคือจุดอ่อน  จะใช้ไวท์บอร์ดหรือเปล่า 

เพิ่งขุดถึง ฮือๆ~

กะว่าเสร็จสรรพจากงานแล้วจะเข้ามาเล่นซะทีเดียวเชียว
(อุตส่าห์ไม่เก็บดาวจู๋นี้) แต่พอกดเข้าไปมันขึ้นว่า

แอบอ้าง
ปิดรับคำตอบแล้วครับ มีผู้เข้าร่วมทั้งหมด 61 ท่าน ประกาศผลสอบวันที่ 1 มิถุนายน 2551 ร่วมสนุกใหม่ได้ในคราวหน้า

แล้วจะได้เล่นกะเขามั่งไหมเนี่ย ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

URL เอาไว้จำสั้นๆ คือ url.in.th/fpt นะคะ

ตามกระแสเรียกร้อง น้องดำ
เปิดใหม่ให้ไปเล่นอีกรอบ คราวนี้ไม่มีรางวัล
ตามลิ้งก์บนนี้เลยนะครับ
เล่นไม่ได้เหมือนเดิม เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอโทษครับ ลืมแก้จุดนึง ฮือๆ~

ลองคลิกเล่นข้างล่างนี้อีกทีนะครับ
คราวนี้ไม่ได้ให้เตะเลย

URL เอาไว้จำสั้นๆ คือ url.in.th/fpt นะคะ

ไม่ได้ครับ

ขอเตะ

ไม่ได้เล่นอะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โคตรยาก โวย

อย่าลืมเฉลยด้วยนะ
รู้สึกจะมีโจทย์ผิดด้วย คริคริ

ฮะ ข้อไหนอ้ะ เฮ้ย!?
หนูไม่รู้ แมคทำ แมคคิด แมคสร้าง แมคเฉลย หมีโหด~

กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตูลองทำแบบไม่ค้นไม่หาอะไรทั้งนั้น
ผลคือรู้สึกจะทำได้ไม่ถึงครึ่ง กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8