หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274197 ครั้ง)
อ่านแล้วอืม

............................  อืมมมมห์
อ่านแล้วอืม

............................  อืมมมมห์
หลงรักเลย เกย์แอบ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
อุ้ย แตกหน่อแล้ว
ถ้าไม่ติดว่า
1. ดูถูกผู้หญิง
2. แนวคิดที่คิดว่าสร้างสรรค์เกียวกับภาษาวิบัติ
3. อวดฉลาด  จริงหรือไม่จริงไม่รู้ แต่ ไม่ควรว่าคนอื่นโง่

นะ

สีแดงลอกจักรีมา  กร๊าก

ลังเลอยู่ว่าควรจะพูด(พิมพ์) ดีมั้ย

ไม่ชอบเลยที่มาพูดถึงคนอื่น เอ่ยชื่อคนอื่นในบล๊อกเนี่ย
จีบคนนู้น ชอบคนนี้ ด่าึคนนั้น

ไม่ควรครับ รู้ไหมว่าบางครั้งสิ่งที่เราพิมพ์ในอินเตอร์เน็ต คนเขาเห็นกันทั้งบ้านทั้งเมือง

perfectionist
อ้าวเหรอครับ ผมพิมพ์ไปซะเยอะเลย  งั้นเดี๋ยวไปตามอ่าน  ลบๆ ก่อนนะครับ เดี๋ยวโดน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่ชอบที่ว่าพี่จั๊วนี่แหละ  อี๋~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ชอบที่ว่าพี่จั๊วนี่แหละ  อี๋~

รักนานา  หมีโหด~

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่ไม่ได้ว่าจั๊วเลยนะ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าตูเป็นผู้ชาย ตูก็จะมีแฟนแบบจั๊วะนี่แหละ

บังอาจจริง แกเป็นใครกันวะ กล้ามาว่าน้องสาวชั้นเนี่ย  โวย

ไม่หล่อแล้วยังนิสัยไม่ดี ผู้ชายที่เอาผู้หญิงมาพูดแบบนี้ หน้าตัวเมีย จริงๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ถ้าตูเป็นผู้ชาย ตูก็จะมีแฟนแบบจั๊วะนี่แหละ

บังอาจจริง แกเป็นใครกันวะ กล้ามาว่าน้องสาวชั้นเนี่ย   โวย

ถ้าจั๊วเป็นผู้ชาย ก็จะมีแฟนแบบพี่ส้มค่ะ  จ๊วบ

ขอบคุณทุกคนค่ะ  ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .
 หมีโหด~>

ต่อให้ว่าคนอื่นที่ไม่ใช่จั๊ว
ก็ไม่ชอบแหละ
อ้าวววว มาซุบซิบอะไรกันคับ

จะคุยก็เอ็มมาเลย ผมเปิดตลอด มาทำซุปซิปๆ มีปัญหากันจริงๆ
ชอบเหรอคับ ที่จะมีเรื่องกันเนี่ย
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 76