หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274205 ครั้ง)

มี IQ สูงในการทำเว็บนะครับ เก่งมาก
แต่ EQ สื่อสัมพันธ์กับมนุษย์ ต่ำนะครับเนี่ย   น่าสนใจๆ

กรี๊ดดดดด

แต่น่าสนใจมั๊ยเหรอ  

ไม่เลย  แป๊ะยิ้ม

ผมไอคิวสูงมากครับ วัดจาก www.iqtest.dk ได้ 133 แม้ในครั้งแรก
ขอโทษด้วยนะครับ ถ้าผมพูดอะไรแล้ว พวกคุณตามไม่ทัน และอาจจะหมั่นไส้นิดนึง

...
เฮ้ย ปล่อยเหอะ อย่าสนใจ   กร๊าก

แป๊ะยิ้ม  ฮาดี มีอะไรแปลก ๆ ก็ดีเหมือนกัน

เลวยั้นเงา
 ง่ะ เว็บนั้น ครั้งแรกได้ 134

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บังเอิญตูได้ 145 ในครั้งแรกวะ

แต่ไม่เข้าใจว่า IQ เยอะแล้วมันช่วยให้อะไรดีขึ้นเหรอ

มันเป็นสิทธิืของผมครับพี่แว่น ที่ผมจะแอ๊ด หรือไม่แอ๊ด หรือจะเลือกวิธีไหนก็ได้
เพราะผมอยากได้คำตอบที่รวดเร็ว เว็บผมกำลังพัฒนา มันเปลี่ยนแปลงไว
ถ้าผมพบ ยูสเซอร์กำลังใช้งานผิดจากที่ผมตั้งใจให้เป็น ผมก็จะปรับเปลี่ยน

ผมไม่ได้ว่าน้องแว่น ที่บล๊อกผมนะครับ มันเป็นสิทธิ์ของน้องเขา

แต่ผมอยากจะบอกนอกแว่นว่า พี่ไม่ได้คิดจะจีบน้องแว่น อย่าเพิ่งหลงตัวเองดีใจไป
การถาม ไม่ได้หมายความว่า ฉันรักเธอ ซะหน่อย

เอางี้ดีกว่าครับ แอ๊ดมาเลย เราจะได้คุยกันนะคับ จะได้มันส์กว่านี้ นะพี่แว่นนะ อย่ากลัวผม
น้องเค้าแค่เอามาบอกเฉย ๆ นะคะ

แล้วก็ไม่ได้บอกด้วยว่าคุณจีบ

เลวยั้นเงา
คุณครับ พูดมันให้ดีๆหน่อยครับ  หมีโหด~ น้องจั๊วเค้าไม่ได้หลงตัวเองนะครับ เปลี่ยนคำพูดด้วย  หมีโหด~

ถึง IQ จะสูง แต่มารยาทสันดรไม่ดีก็ไม่มีใครเค้าคบนะครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เสียดายคนเก่ง เศร้า

ถึง พี่ไม่มีแว่น

ก่อนที่จะพูดอะไร

เรียกชื่อให้มันถูกก่อนนะครับ
มีเขียนแปะไว้แล้วด้านบน

ไม่ใชเห็นว่าใส่แว่น ก็คุณแว่นอย่างเดียว

ไม่ใช่อะไรครับ ผมไม่ชอบ กร๊าก

จาก ไอ้แว่น
เพิ่งเห็นฮิห้าบักบวบ สีแสบตามาก
กร๊าก

ป.ล. รบกวนบวบกรุณาเปลี่ยนสถานะผมด้วยนะ
ผมเป็นเจ้าของบริษัท ไม่ใช่สถาปนิกอิสระเว้ย  ชิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สาม ไอ้แว่นนี่สาม หรือพี่หว่า

หายไปไหนแล้ว   งง

เลวยั้นเงา
แล้วน้องแว่นนี่นานาหรือพี่จั๊วอะ

สาม ไอ้แว่นนี่สาม หรือพี่หว่า

แล้วน้องแว่นนี่นานาหรือพี่จั๊วอะ

คือลุงอ๋าห์ครับ เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 76