หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274202 ครั้ง)
ต้องก๊อบรูปมาแปะเลยนะเนี้ย เด๋วเค้าหาว่านู๋ บิกเบือง  เกย์ออก

เอหยุดเลย ปรกติก็พูดไม่ค่อยรู้เรื่องอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ  (อิอิ)

คั่นเอ  เกย์ออก
ใช่ครับ ผมใจแคบ

ดีขึ้น หรือเลวลง คุณเอาอะไรมาตัดสินล่ะฮะ

ความพอใจของคุณ
หรือความพอใจของคนอ่าน
หรือความพอใจของคนเขียน

แต่ตอนนี้ ผมยังไม่ได้ตัดสิน ว่าใครดี ใครเลว เลยนะฮะ แม้แต่คุณ และคนอื่น
ผมกำลังสงสัยในวิธีการของคุณครับ

คุณบอกว่าดีหรือเลว ใครตัดสิน

.... การเข้าไปดูรูปที่คนอื่นไม่อนุญาตนี่ ถือว่าเป็นสิ่งที่ดีใช่ไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมเยาว์ ผมเขลา ผมทะลึ่ง
ผมโง่บางเรื่อง ฉลาดบางเรื่อง
ผมชอบชายบางคน แต่ชอบหญิงหลายคน
ผมแคบบางเรื่อง แต่ไม่หมู ผมไม่แคบหมู
..
อันอื่น ยังไม่ตอบ เพียงเห็นว่า การคุยในบอร์ด
ถือเป็นที่สาธารณะ มากกว่า ในเอ็มเอสเอ็น
ผมจะไม่ให้ความเห็น หากไม่มีการร้องขอ
แต่ถ้าเรื่องศิลปะ เรื่องความฉลาด เรื่องภาษา เรื่องเพศ
ขึ้นอยู่กับรสนิยมของผู้เสพ เป็นหลัก แต่พอเป็นสาธารณะปุ๊บ
มันส่งผลกระทบในวงกว้าง จึงต้องแสดงกันในบอร์ด ก็เท่านั้นเอง

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 ไหว้ นานาก็คิดแบบพี่จั้วนะ
จริงๆ ถ้ามีคนมาถามแบบนั้น
นานาก็คิดไปก่อนแหละ
ว่าอะไรเนี่ย ยุ่งอะไรกับชั้น
โดยเฉพาะคนที่มีแฟนแล้วอะนะ  (อิอิ)

การใช้คำพูดมันทำให้รู้สึกแบบนั้นอะ  กร๊าก

นานาหลงตัวเองปะเนี่ย (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ข้อความที่เค้าอ้างอิงมา ก็ที่คุณพิมพ์เองทั้งนั้น
หรือไม่ใช่ครับ?

ท่าทางไอ้หมอนี่จะเป็นประเภทฉลาด(น้อย) แล้วยังเสือกอวด

คนฉลาดเค้าไม่ต้องอวด ไม่ต้องบอกหรอกครับ
ความฉลาดมันจะทะลักออกมาผ่านการกระทำเองแหละ
อย่างผมจำเป็นต้องสาธยายมั้ยครับว่าผมทำงานอะไรอยู่บ้าง ก็ไม่ใช่เรื่อง ไม่ใช่ประเด็น

ไม่ทราบว่าเวลาคุณอยู่กับคนอื่นนี่ คุณต้องเอาป้ายแขวนบอกไว้หรอครับว่าผม IQ 133
ไร้สาระว่ะครับ คิดถึงความเป็นจริงซะบ้าง อย่าอยู่แต่โลกบนหน้าจอ
คนในเว็บนี้รู้จักตัวจริงๆ กันหมดแล้วครับ ไม่ใช่เก่งแต่ในจอแน่ๆ
ไม่เชื่อมาเตะบอลกัน  หน้ามึน

ปล. โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 11 คนแน่ะ
 โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 7 คนแน่ะ
 กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย
 กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

โว้ยยย จะได้ตอบมั้ยนี่

โดยเฉพาะคนที่มีแฟนแล้วอะนะ  (อิอิ)

การใช้คำพูดมันทำให้รู้สึกแบบนั้นอะ  กร๊าก

โวย ถูกต้อง
ผมเยาว์ ผมเขลา ผมทะลึ่ง
ผมโง่บางเรื่อง ฉลาดบางเรื่อง
ผมชอบชายบางคน แต่ชอบหญิงหลายคน
ผมแคบบางเรื่อง แต่ไม่หมู ผมไม่แคบหมู
..
อันอื่น ยังไม่ตอบ เพียงเห็นว่า การคุยในบอร์ด
ถือเป็นที่สาธารณะ มากกว่า ในเอ็มเอสเอ็น
ผมจะไม่ให้ความเห็น หากไม่มีการร้องขอ
แต่ถ้าเรื่องศิลปะ เรื่องความฉลาด เรื่องภาษา เรื่องเพศ
ขึ้นอยู่กับรสนิยมของผู้เสพ เป็นหลัก แต่พอเป็นสาธารณะปุ๊บ
มันส่งผลกระทบในวงกว้าง จึงต้องแสดงกันในบอร์ด ก็เท่านั้นเอง

ถ้าประสงค์เช่นนั้น
ผมร้องขอ..

ขอห้าสิบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

กรี๊ดดดดด
ไม่เลยจ้ะนานา

ฮิตเหลือเกิน  ลันล้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
โวย ถูกต้อง

สามยืนยันว่านานาหลงตัวเอง  โวย

นานาอย่าไปยอม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กำนัน นี่จะเขียนแบบไม่รู้เรื่องทุกคำตอบเลยเร๊อะ
 งง

โวย พี่สาม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สามพี่ก็รู้นะ ว่า  โวย เรื่องอะไร  (อิอิ)

ใช่สิ หน้ามึน โดนตัดหน้าไป 21 โพส ฮือๆ~

อีกแล้ว
 โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 2 คนแน่ะ

แต่นั่นเป็นความตั้งใจของผมครับ ผมอยากให้ทุกคนหมั้นไส้เอง
จะแต่งเมื่อไหร่หรอครับ   ฮิ้ววว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 76