หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274187 ครั้ง)
ไม่มีใครเค้าอยากเปลี่ยนคุณหรอกมั๊ง
เพราะเห็นแล้วแหละว่ามันยาก

โบราณเค้าว่าไม้แก่ดัดยาก
ดัดไปก็หักคามือเจ็บมือเสียเวลา
เสียอารมณ์
 3cษ อ๋อลืมบอกไป ที่นี่ทำ  3cษ แบบนี้แปลว่า เยี่ยม น่ารักครับ

เหมือนกับที่บอกว่า กินแร้ววววววววว กับ กินแหล่วววววววว

(อิอิ)

เอ่อ กับคุณ ผมไม่รู้ทำำไง แบบที่เจ๊จอย Psyfer ไม่ใส่แว่นพูดว่า ไม้แก่มันดัดยาก
ผมเลยด่าอย่างเดียวไงครับ

กร๊าก
อ้อ... แล้วก็ ( ชื่อคุณโต ใช่มั้ยครับ )

ผมตามอ่านสเปซของคุณแล้วนะครับ  อืมมมมห์

perfectionist
พี่เอ... ขนาดอายุเค้า เค้ายังต้องแฝงด้วยการพูดจาภาษา "วัยรุ่น" เลย

เรื่องแบบนี้ เค้าอาจจะทำเป็นออกมาแสดงความคิดเห็นแบบนี้ด้วยความจำเป็นก็ได้นะคะ

อันบัน ♥
แต่ทำไม่ถูก ที่มาโพส ให้พี่เห็น เหอๆ ช่วย...แอบๆ นิดนึงนะครับ พี่ไม่ชอบ

รู้สึกว่ามาเจอเองไม่ใช่เหรอครับ แล้วอีกอย่างก็บอกเองนี่ว่าอย่าแอบๆกันคุย
แต่บางทีชั้นก็ใส่แว่นนะสาม

ต้องเรียก เจ๊จอย Psyfer ไม่ใส่แว่นบ้างแต่บางทีก็ใส่  หมีโหด~
เจ๊จอย Psyfer น่ารัก ยิ้มน่ารัก
เริ่มเข้าใจตัวเองแล้วว่าทำไม อ่านที่เขาโพสแล้วไม่เข้าใจ  กร๊าก กร๊าก

3cษ อ๋อลืมบอกไป ที่นี่ทำ  3cษ แบบนี้แปลว่า เยี่ยม น่ารักครับ

เหมือนกับที่บอกว่า กินแร้ววววววววว กับ กินแหล่วววววววว
1. สงสัยมันจะเป็ฯวัฒนธรรมใหม่ คือวิวัฒนาการของภาษา ดังนั้นการให้นิ้วกลางของบางคนไม่ผิด (ท่านผู้เจริญบางท่านคงจะน้อมรับนิ้วกลางด้วยความชื่นชมยินดี)
2. แต่ใครมาแจกนิ้วกลางคนทั้งฟอนต์ ผมก็รับไม่ได้ อย่ามานิ้วกลางทั่วๆนะครับ
 หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ต้องก๊อบรูปมาแปะเลยนะเนี้ย เด๋วเค้าหาว่านู๋ บิกเบือง  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาละครับ   ในเมื่อเขามาตอบแล้ว  ก็ปล่อยๆ เขาไปนะครับ 

น้องจั๊วะเคลียร์มัย พอดีมั้ย  เอาเป็นว่า พอละนะ  เราจะไม่พูดถึงคุณนะครับ

เอาเป็นว่าเรา จะพูดถึงคนอย่างคุณกันดีกว่าครับ  หมีโหด~   กรณี แบบนี้  สาวกคิดว่าไง   
ดังนั้นผมไม่ต้องการความคิดเห็นคุณหลอดแล้วนะครับ อยากจะตอบอะไรก็ตอบ แต่สาวกในที่นี้ 
แสดงความคิดเห็น เกี่ยวกับกรณีนี้ได้เต็มที่ นะครับ  ดี เลว ชั่วช้า ถูกผิด ควร ไม่ควร
 อย่างไร ก็เต็มที่ เลยละกัน   กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โตนยั๊วะชัดเจน  ง่ะ

ผมเองก็ชอบดูนมชาวบ้านนะครับ ที่ส่องฮิห้าทุกวันก็หานมที่เค้าเผื่อแผ่ ดูพอชื่นใจ อืมมมมห์
เพราะผมไปหาดูด้วยตัวเองไม่ได้แล้ว ก่อนหน้านี้ ผมชอบออกไปดูข้างนอกมากกว่าแน่นอนครับ(ผมว่าพี่โอ๋ก็พวกเดียวกัน คนมีปม) กร๊าก

ใครไพรเวท ก็แอดดู เค้าแอดก็ดู เค้าไม่แอดแปลว่าไม่ให้ดู

พูดจริงๆว่าเค้าไม่เปิดเผย ไปแอบดูก็เหมือนเราไปลวนลามเค้านะครับ ไม่อยากให้ทำกันแบบนี้เลย เศร้า

หรือไม่ไปเที่ยวข้างนอก งง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

ไม่เป็นไรนะครับ เพราะเขาไม่ถือสา

แอบอ้าง
พี่โต arekara says:
อ่าว
สรุปแล้ว ได้ไปแจมกระทู้ lordbsd กะเขาป่ะเนี่ย
(F)      ^-FakE-^      " " says:
แจมซิครับ เอาข้อเท็จจริงไปแปะทั้งนั้นเลย
กำ
สรุปแล้ว ข้างไหนเนี่ย
(F)      ^-FakE-^      " " says:
ไม่ได้มีข้างครับ
ผิดคือผิด ถูกคือถูก
ไม่ได้อริอะไรส่วนตัว
คุยได้
อ่าว
แล้วเรื่องภาษาวิบัติล่ะ ข้างไหน
อิอิ
เห็นที่พิมพ์ก็น่าจะรู้นะครับ
ไม่ได้อ่านหรอก มันเยอะ
จริงๆไปเห็นมาแว็บๆ ทนไม่ได้เรื่องเดียว อ้างข้อความเรา
นอกนั้นไม่ถือสา
อิอิ
อ่าหะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

รอดู  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 76