หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274199 ครั้ง)

กร๊าก

หัวหดแอบด่าตรงไหนครับ

ด่าอยู่โต้งๆ เลยเนี้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วจะแอดเอมไปทำไมคะ พอดีเก่งแต่ในอินเตอร์เนตค่ะ  ลันล้า

กลัวจังเลย กลั๊ว กลัว

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ถ้าแอบด่าคุณก็ต้องไม่เห็นซี่  ยิ้มน่ารัก
อ่านให้หมดแล้วตอบคำถามผมก่อนละกันครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ถ้าแอบด่าก็คุยกันในเอ็มไปแล้ว  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอครับ ถ้าผมถามเอว่า  เอมีแฟนหรือยัง ให้รู้ไว้เลยนะครับว่าผมจะจีบเอ...........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีมีแฟนหรือยังคะ  กรี๊ดดดดด

ถามเฉยๆ ครับ จะได้รู้ว่ามีศัตรูกี่คน  เกย์ออก

ตรงไหนที่ซุบซิบ? ตรงไหนที่หัวหด?
ถ้าเค้าจะนินทาจริงๆ เค้าจะให้คุณได้อ่านเรอะ
เข้าข้างตัวเองเกินไปหน่อยแล้วมั๊ง

เก่งมากก็นั่งแอดให้หมดบอร์ดนี้สิครับ

แอ๊ ตัดหน้าเจ็ดแปดคน ง่ะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

จริงๆ คุยตรงนี้ก็เหมือนกันนะ   ง่ะ

จะแอดมาทำไมให้รก

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 17 คนแน่ะ

ไม่ชอบตานี่เพราะ

1. นิสัยแย่ จบนอกมาใช่ว่าจะเก่ง คนเก่งเขาไม่ว่าคนอื่นโง่หรอก

2. จริงอยู่ว่าอยากรู้อะไรรวดเร็วก็สักแต่ add msn เพื่อถาม
    แต่เรื่องบางเรื่อง ความเกรงใจก็ควรมีบ้าง
    ดูจากคำถามแล้ว (อยากรู้ความคิดเห็นคนอื่นเกี่ยวกับเว็บตนเอง)
    เรื่องนี้ E-Mail ถามน่าจะดีสุด เพราะไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตายที่ต้องรู้ในตอนนั้นเวลานั้น
    และที่สำคัญ เรื่อง msn บางคนถือเป็นสังคมส่วนตัว รับแอดเฉพาะคนที่เรารู้จักแล้ว ใครแอดเรามาก็ block หมด
    คุณถือวิสาสะไปแอดของเขาทั้ง ๆ ที่เขาไม่ได้ยินดีเปิดเผยในที่สาธารณะ ก็เท่ากับก้าวก่ายสิทธิส่วนบุคคลแล้ว
    (แนะนำเอาหนังสือสมบัติผู้ดี ไปต้มกินทั้งน้ำและเนื้อ 3 เวลาหลังอาหารสัก 7 วันน่าจะดีขึ้นนะ)

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "คุณวุฒิไม่ช่วยอะไร.."
อ้าวววว มาซุบซิบอะไรกันคับ

จะคุยก็เอ็มมาเลย ผมเปิดตลอด มาทำซุปซิปๆ มีปัญหากันจริงๆ
ชอบเหรอคับ ที่จะมีเรื่องกันเนี่ย

ไม่ได้อยากมีเรื่องอะไร เป็นผู้ใหญ่แล้วดันพูดจาไม่ดี  ก็หัดขอโทษเด็กซะบ้าง

ไม่ใช่โตแต่ตัว เห็นเป็นผู้หญิงก็เอามาพูดแบบนี้ แค่นี้คิดไม่ได้รึไงคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ผมว่าไม่ดีนะครับ ชวนมีเรื่องแทนที่จะแสดงความเข้าใจและการประนีประนอม อืมมมมห์

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

มาแล้วอ่านแล้ว ไม่ตอบหน่อยเหรอครับ  ปลื้ม

หรือว่าจะต้องแอดเอ็มไปคุย แบบซุบซิบนินทา

ชอบเอว่ะ อืมมมมห์

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 76