หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274216 ครั้ง)
ตอนนั้นอยากดูคนนึง เพราะไม่แน่ใจว่าเค้าเป็นเพื่อนเราแน่รึเปล่า
 ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
มันมีจุดประสงค์จะหลอกสาวๆ แบบนี้นี่เอง

สันดาน

ตรงมากพี่โอ๋  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นิสัย

น่าทำบ้างจังเลยครับ   เดี๋ยวแอดเอ็มไปนะงัฟสาวๆ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าว บนไรกัน เจ้าของเว็บมาอ่านแล้วนะครับ
เกลียดตัวกินไข่หรือป่าว มาเล่นเว็บผมบ่อยๆ กันทั้งนั้น

เกี่ยวกับคุณแว่น
ผมก็แอ๊ดทุกคนแหละ พอดีคุณแว่น เป็นผู้หญิงกลุ่มแรกๆ
ที่ผมถามว่า มีแฟนไหม ไม่ได้แปลว่า ผมปิ๊งคุณแว่นนะคับ เหอๆ
ผมสงสัยว่า ผู้หญิงมาดูอะไรกะเขาด้วยหรือ มักมาดูคู่อริ ดูเพื่อน
คู่อริก็ไม่ใช่ใครที่ไหน ก็คนที่แย่งแฟนกันน่ะแหละ ฯลฯ ผมก้เลยถามว่า มีแฟนไหม
คุณแว่น ก็แหม น่าจีบจังเลยนะครับ เหอๆ ไม่ได้อยากจะมาพูดประโยคนี้ ต่อหน้าธารกำนัล หรอกนะครับ

แต่คุณแว่นเริ่มก่อน ผมก็ต้องมาแก้ตัว นิดนึง
แล้วผมก็ดูสมาชิกทุกคนด้วย ว่าเล่นไฮ5 ไหม เป็นพวก FAKE ไฮ5 ไหม
ผมพิจารณาลบสมาชิก ที่ไม่กรอกข้อมูลจริงน่ะครับ

ส่วนจะไม่ใช้เว็บผม ผมไม่แคร์อยู่แล้ว เพราะผมไม่ได้มีส่วนได้เสีย กับปริมาณสมาชิก
เพราะไม่ได้มาช่วยผมจ่ายค่าโฮสนี่ครับ จริงไหม ที่ผมให้สมัครสมาชิก เพราะผมต้องการ จำกัดจำนวนผู้ใช้ ด้วยซ้ำไป

ส่วนเรื่องภาษาวิบัติ เหอๆ
ผมเป็นนักเรียนนอกครับ ไปเรียนญี่ปุ่นมา ผมเลยได้รู้ว่า ภาษาน่ะ มีการพัฒนาเสมอ
แม้แต่การพิมพ์แบบนี้ เราสื่อสารอารมณ์กันด้วยภาษา แต่ กริยาวิเศษณ์ต่างๆ มันไม่พอซะแล้ว
เราถึงได้พัฒนาการเขียน เพื่อสื่ออารมณ์ยังไงล่ะครับ เหมือนที่คุณ ใช้ Font ในการสื่ออารมณ์ จริงไหม

เพราะฉะนั้น ภาษาวิบัติ เป็นวิวัฒนาการ ไม่ใช่ ล้าหลังน่ะครับ ส่วนผมต้องการลดอายุจริงๆน่ะแหละ
ถ้าคุณชอบอะไรที่ไม่วิบัติ ตายตัวแน่นอน ผมแนะนำ ให้ไปเรียนภาษาบาลีครับ เพราะไม่มีใครเขาพูดกันแล้ว
มันจึงไม่มีวันที่จะวิบัติ มั่นคงตายตัว และรักษาคำสอนของพระพุทธองค์ไว้ได้ เหอๆ

มีไรอีกไหมคับเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2008, 16:08 น. โดย lordbsd » บันทึกการเข้า
อ้าว บนไรกัน เจ้าของเว็บมาอ่านแล้วนะคัฟ  3cษ 3cษ 3cษ
เกลียดตัวกินไข่ป่าว

สวัสดีครับ   อืมมมมห์

สวัสดีครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วทำแบบนั้นหรือเปล่าละครับ

สวัสดีครับ เกิดอะไรขึ้น  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมจำเพื่อนที่ ม บางคนไม่ได้ด้วยซ้ำ ดูผ่าน hi5 เนี่ย

perfectionist
ไม่แนะนำตัว อยู่ดีๆก็มายกนิ้วกลางใส่ มันยังไงครับ ขอความกระจ่างด้วย  งง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ไอ้มืดหมี อัธยาศัยดีจัง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เจ้าของ web ที่เราว่ากันอยู่ (ความเข้าใจผม เพราะว่าเห็นชื่อเหมือนกับ web นั่น)

นะ  อืมมมมห์ วิวัฒนาการที่เลวลงนะ วิบัติเนี้ย

แค่นี้พอละ no comment ยาวๆ ดีกว่า ขี้เกียจต่อล้อต่อเถียงด้วย เอาเวลาไปนั่งพิมพ์ใบเบิกเบี้ยเลี้ยงดีกว่า  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 76