หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดอู๋ 16 พ.ค.  (อ่าน 19352 ครั้ง)
มีความสุขวันละนิด ทีละนิดนะครับ นานๆไป ได้ไม่สำลักความสุข
happy birthday

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ อู๋ววววววววววววว์

ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้ถูกหวย ขอให้ไม่เจ็บไม่ไข้

คิดอะไรก็สมหวังทุกสิ่งอย่าง เทอญ เพี๊ยงงงง ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
อูยยยย...

สุขสันต์นะครับพี่

อูยยยย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สุขกระสันวันเกิดครับ เกย์ออก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค่าพี่อู๋  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดครับ อูยยยยๆๆ ยยยยย ย ยย ย ย ฮี่ๆ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สุขสันต์วันเกิด ก้าวหน้าการงาน มั่นคงความรัก ห่างไกลโรคภัยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีความสุขมากๆนะคะพี่อู๋  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิด นะคะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ว้าวๆๆๆ พี่อู๋วววว สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
พี่อู๋ สุขสันต์วันเกิดค่า
(แกะของขวัญละยางงงงง)

ขอให้พี่อู๋มีความสุข
สนุกกับทุกวัน
ทำตามความฝันให้สำเร็จ
มีชีวิตความรักที่สดใสด้วย
 ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มีความสุขนะพี่ สมหวังดังใจ
สุขภาพแข็งแรง คุณพระคุ้มครองค่ะ

HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

เออ ถ้าแกะของขวัญแล้วเอามาแปะให้ดูด้วยนะ ไอ้มืดหมี

งบน้อย
อยากดูเหมือนกัน กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7