หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดอู๋ 16 พ.ค.  (อ่าน 19369 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด :33:นะคะ ขอให้มีแต่ความสุข เงินเดือนขึ้น อิอิ คริคริ

สสวกค่ะ   มีความสุขทุกๆวันนะคะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
HBD ครับ
มีความสุขเยอะๆนะครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
วันนี้เป็นวันเกิดอู๋แล้วเหรอเนี่ย เร็วเนอะ  แป๊ะยิ้ม/

สุขสันต์วันเกิดนะ

มีความสุข สดใส หุ่นดี มีแฟนน่ารัก

รวยๆ ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง เอ้ยยยยย ยังไม่แต่ง  แหยะ

คิดดีทำดี พบเจอสิ่งดีดีจ้า  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
สสวก.ค่ะ

มีความสุขสมหวังทุกประการ
อย่าเจ็บอย่าจน

ลันล้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สสวก. ครับ ขอให้ความสุขใหลมา เทมา ลอยมา เยอะ ๆ ครับ ยิ้มน่ารัก

สสวก.นะคะ
สุขสันต์วันเกิดอู๋

สสวก.นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  ไหว้

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
สสวก. นะจ้ะป้ออู๋ว์  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีครอบครัวไวๆ นะคะ  คริคริ
HBD ครับ ยิ้มน่ารัก

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
สุขสันต์วันเกิดพี่อู๋ครับ

สสวก. พี่อู๋ส์จ้า

มีความสุขมาก ๆ สมหวังกับทุกเรื่องในชีวิตนะคะ
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่อู๋อี๋ศรีแพนด้า  ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7