หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดอู๋ 16 พ.ค.  (อ่าน 19370 ครั้ง)
สสวก ครับพี่อู๋

ขอให้สมหวังๆๆๆๆ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สวัสดีวันเกิดครับ

สุขสันต์ๆ นะครับ  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ (เอ๊ะ คงไม่ต้องขอละมั้ง) ฮี่...

i'll walk until i find u.
สุขสวัสดีวันเกิครับเฮียอู๋

เจอแต่สิ่งดีๆ และสุขสมหวังน่ะครับบ เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังค่าพี่อู๋  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เจอกันงานรับปริญญานะคะ  ฮี่ๆ
(คาดว่าน่าจะช่วง 16-18 สค.นะคะ )

there are no regrets in life, just lessons . .
สสวกยล ครับ อ๊าง~

สสวก จ้า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดเน่อบักอู๋

ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปี โรคภัยไข้เจ็บไ่ม่มี
ครอบครัวมีสุข
สสวกอู๋ ขอให้มีความสุขมากๆนะ
เกิดพร้อมๆกันเลย เค้าเกิดวันที่สิบล่ะ  กรี๊ดดดดด

แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะคะพี่อู๋วววววววววว  กรี๊ดดดดด

ขอให้มีความสุขแล้วก็สมหวังในทุกๆเรื่อง
สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง
เป็นที่รักของเพื่อนๆและครอบครัวนะคะ

ยิ้มน่ารัก

อันบัน ♥
ช้าไปนิด แต่ HBD เน่อพี่อู๋ กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอบคุณครับ ไล่บวกอีกรอบ เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

สงสัยอยู่เตียงใกล้ ๆ กัน เกิดวันเดียวกะผมเด๊ะเลย

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
อ่าว

สสวกยล. ลุงกำนันด้วยครับ น้องดำ

สงสัยอยู่เตียงใกล้ ๆ กัน เกิดวันเดียวกะผมเด๊ะเลย

วันเดียวกันแต่คนละปีครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7