หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดอู๋ 16 พ.ค.  (อ่าน 19368 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับพี่อู๋ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 กรี๊ดดดดด สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังค่ะพี่อู๋

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขกันทุกวันเลยคร้าบ เกย์ออก

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมอวยพรนะครับ +1 ทุกคนเลยจุ้บๆ เกย์ออก

ขอบคุณพี่ๆที่พาไปเลี้ยง ของขวัญน่ารักมาก (แอบมีนัยยะสำคัญอะไรรึเปล่าครับ เกย์ออก)

ช่วงนี้ชีวิตค่อนข้างวุ่นวาย งานเดือดระอุเป็นภูเขาไฟระเบิด เลยไม่ค่อยได้เข้ามานะครับ ไหว้

ปล.เดี๋ยวจะถ่ายรูปของขวัญมาให้ดูนะครับ  ลันล้า อูยยยยย ยยย ย ย ย เกย์ออก

HBD ครับผม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวก นะอู๋
เกิดวันนี้วันดี ตอนมัธยม ตรงกับวันเปิดเทอมพอดี
ตูเกิดไวกว่าเอ็งไปหกวัน ไม่เคยได้เลี้ยงวันเกิดกับเพื่อนๆที่โรงเรียนสักหก  เศร้า
ขอให้ปีนี้เป็นปีของอู๋ ทำอะไรก็ประสบความสำเร็จนะ
และถ่ายรูปเก่งน้อยลงมาหน่อย เพื่อนๆตามไม่ทันเฟ้ย  โวย
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
HBD ครับ ฮี่ๆ

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
Happy birthday ค่า

รักน๊าาา มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทุกวันๆๆๆทวีคุณเลย  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขกันทุกวันเลยคร้าบ เกย์ออก

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมอวยพรนะครับ +1 ทุกคนเลยจุ้บๆ เกย์ออก

ขอบคุณพี่ๆที่พาไปเลี้ยง ของขวัญน่ารักมาก (แอบมีนัยยะสำคัญอะไรรึเปล่าครับ เกย์ออก)

ช่วงนี้ชีวิตค่อนข้างวุ่นวาย งานเดือดระอุเป็นภูเขาไฟระเบิด เลยไม่ค่อยได้เข้ามานะครับ ไหว้

ปล.เดี๋ยวจะถ่ายรูปของขวัญมาให้ดูนะครับ  ลันล้า อูยยยยย ยยย ย ย ย เกย์ออก

รอดูของขวัญ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขุดหน่อย อาจจะมาช้าไปนิด  กร๊าก

วันอาทิตย์ที่ผ่านมา วันเกิดอู๋ส์ครับ  เกย์ออก

สสวก. เน้อช่างภาพไต้หวัน
สุขภาพกายและใจ แข็งแรง  เกย์ออก

HBD ย้อนหลังค่ะ คุณตากล้องไต้หวัน  อ๊าง~
สสวก. พี่อู๋ย้อนหลังครับ  ลันล้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7