หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Flex จ้า  (อ่าน 18319 ครั้ง)
พี่ไปค้นอะไร ที่ไหนมา  งง

อ๋อ ก็แน่ซิ พี่เป็นคนถ่ายรูปผมนิ  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 19:02 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนแรกเห็นหน้าตา นึกว่า Netbean IDE

ไม่ใช่สิ นี่มันหน้าตา Eclipse IDE นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2008, 01:31 น. โดย today » บันทึกการเข้า
โปรเจคฟอนต์ครับ

F0nt twitter

มันคือ twitter ดีๆ นี่ละครับ เพียงแต่ทำจากแฟลชเหมือนพวก twhirl แต่ของเอกระจอกกว่า  หมีโหด~

คืนนี้ดึกแล้วพรุ่งนี้จะมาอธิบายตัวงานนะครับ

twitter client ตัวนี้จะเป็น user ที่ชื่อ f0nt นะครับ
ใครอยากประกาศอะไรขำๆ ก็มาประกาศที่นี้ได้เลย
ใครอยากรับข่าวสารก็  follow f0nt ได้เลย

<a href="http://img2.f0nt.com/flash/b0d2c797ee2060dcb1fd999fa207229c.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/b0d2c797ee2060dcb1fd999fa207229c.swf</a>

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2008, 00:36 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ

เอดึง API ของฮิ5 มาเปิดแสดงมั่งดิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก หื่น หื่น  เอาๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ๊ะ เจ๋งดีแฮะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ทำไมผมลองแล้วมันเด้ง Error มาล่ะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

โค้ด:
[RPC Fault faultString="Security error accessing url" faultCode="Channel.Security.Error" faultDetail="Destination: DefaultHTTP"]
at mx.rpc::AbstractInvoker/http://www.adobe.com/2006/flex/mx/internal::faultHandler()
at mx.rpc::Responder/fault()
at mx.rpc::AsyncRequest/fault()
at DirectHTTPMessageResponder/securityErrorHandler()
at flash.events::EventDispatcher/dispatchEventFunction()
at flash.events::EventDispatcher/dispatchEvent()
at flash.net::URLLoader/redirectEvent()

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
Error   เหมือนกัน หมีโหด~

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

ขอโทษทุกคนด้วยครับ

ตัว flash มันติดว่าไม่สามารถไปควบคุมเครื่องคนอื่นได้โดยไม่อนุญาต

มันจะถูกรันในโหมด sandbox

เลยเออเร่อครับ

ขอตัวไปแก้โปรแกรมนิดหน่อยครับ แล้วจะกลับมารายงานผล  ฮือๆ~

หรือใครมีวิธีแก้ บอกด้วยนะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ค่อยๆ ปลดกระดุมครับ

เรียนผูกต้องเรียนแก้สิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ค่อยๆ ปลดกระดุมครับ
ถ้าติดซิบหละครับ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มาเข้าห้องเรียนด้วยคนครับ

โอ้โห่  มุกพี่ท่าน

เอเก่งอ่ะ  แป๊ะยิ้ม

ง่ะ ยังทำไม่ค่อยได้เลย

หาวิธี Basic Authentication ด้วย Flex ไม่ได้  หมีโหด~
ทำตาม Document มันก็ error  อืมมมมห์

ขอเวลาอีกนิดนะครับ พี่น้อง  ฮือๆ~

หน้า: 1 [2] 3