หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งเสื้อบอลสีชมพู+เสื้อเชียร์  (อ่าน 162195 ครั้ง)
สรุปเรื่องเสื้อบอลล็อตนี้นะคะ
เป็นสีชมพูนะคะ ชุดละ 150 บาท
เสื้อเชียร์ ตัวละ 100 บาท (สีชมพูด้วยเลยไหม ถ้ามีจำนวนสั่งได้ แต่ถ้าน้อยก็ต้องสีขาว)
ขอยอดด้วยค่ะ ว่าจะสั่งกี่ตัวแล้วของใครเบอร์อะไร
เอางี้นะคะ เพื่อลดความยุ่งยากเพราะสั่งน้อย (และไม่มีกำไร  อี๋~ ฮือๆ~)
เสื้อเชียร์ผู้หญิง
S อก 36 นิ้ว (เท่าเสื้อสีขาวคราวที่แล้ว)
เสื้อเชียร์ชาย
M อก  38 นิ้ว
L  อก  42 นิ้ว
XL อก 44 นิ้ว

ปล.ผู้หญิงใครใส่ S ไม่ได้ก็ใส่ M นะคะ   ลันล้า

สรุปยอดตามนี้แล้วนะครับพี่โบว์   แล้วรบกวน พี่ปุกกับพี่ซิก  
ดูเบอร์เสื้อ ที่ช่องหมายเหตุ หน่อยนะครับ ว่า โอเคมั้ย ถ้าอย่างไรรีบแจ้งด้วยนะครับ
ใครผ่านไปผ่านมารบกวนบอกต่อสองคนนี้หน่อยนะครับ  อ๊าง~

อ่าอีกนิดนึง งั้นรบกวนพี่โบว์รอให้พี่ทั้งสองท่านนี้มาคอนเฟิร์มเรื่องเบอร์เสื้ออีกซัก วันสองวันนะครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับผม  ยิ้มน่ารัก

รบกวนแต่ละท่านตรวจสอบข้อมูลการสั่งซื้อของตัวเองกันอีกทีนะครับ  ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ค. 2013, 11:40 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

พันเอก เบอร์18
มี xl ไม่ครับ เสื้อบอลนะ กร๊าก
เสื้อเชียร์ หญิง M  ชาย Xl อย่างละตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 11:04 น. โดย เช่:พันเอก 27 » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
จอย:
เสื้อเชียชาย L 1 ตัว
ฝากไว้่ก่อน แล้วค่อยขึ้นไปเอาได้ป่ะ  หมีโหด~>

จึงเรียนมาเพื่อทราบ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 16:34 น. โดย ่Joy_DeV » บันทึกการเข้า
ขอดูหน้าตาเสื้อ  กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
สั่งเสื้อบอลครับ

ชื่อ บอล
เสื้อนักกีฬา size  L
เบอร์เสื้อ เบอร์ 22 (ถ้ามีนะครับ  ถ้าไม่มี เอาอะไรก็ได้ครับ)

เพิ่มเติม

เสื้อกองเชียร์ 2  ตัว Size L=1, S=1 ครับ

ป.ล. เรื่องเบอร์ด้านหลัง  ต้องรอจักรีมาทำระเบียนประวัตินักบอลหรือเปล่าครับ จะได้มีเบอร์ที่แน่นอนของแต่ละคนไปเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 11:00 น. โดย iwetone » บันทึกการเข้า

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ผม ระจัน
เสื้อบอล เบอร์ 10
เสื้อเชียร์ สองตัว L
 มีเสื้อเด็ก 5 ขวบด้วยไหม ขอซื้อด้วย 1 ตัว เจ๋ง

กรรมแล้วหมอ เบอร์ 22 ผม กรี๊ดดดดด

เอาเบอร์ 19 ก็ได้ size  L
เสื้อเชียร์ size  L 1 ตัวครับ

อัพเดทเบอร์ ที่โพสแรกให้ด้วยจ้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
อ๋า เบอร์ 00
เสื้อเชียร์ชนิดผู้ชายใส่
ทั้งสองตัวขนาด M

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เสื้อเชียร์ไซส์ M 1 ตัวค่ะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 17:43 น. โดย กวาง 23 ปีแล้ว » บันทึกการเข้า
เสื้อเชียร์ไซส์ L 1 ตัวค่ะ  ลันล้า

ลันล้า/
เอ่อ ถามนิดนึงนะคะพี่โบว์

ขนาดเสื้อกองเชียร์นี่ เท่ากับตัวสีขาวรึเปล่าคะ?
เอาด้วย
เสื้อกองเชียร์ ผู้ชาย
ไซส์ M เบอร์ 66

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ตั้ง เบอร์ 9
ชุดบอล           1 ชุด            size L
เสื้อเชียร์ผู้ชาย  1 ตัว            size L
เสื้อเชียร์ผู้หญิง 1 ตัว            size s

//แก้ไข
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2008, 16:38 น. โดย ตั้ง วันสว่าง » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
คิ้วหนา เบอร์ 14
ชุดทีม M
เชียร์ชาย M
เชียร์หญิง ไซส์เดียวกับตัวสีขาวอะจ้ะ
เดี๋ยว ผมจะรวมข้อมูลจากโพสต์ทุกคนให้นะครับพี่โบว์ 
เดี๋ยวจะมา อัพเดทให้ที่โพสต์แรก

ส่วนผม
เสื้อบอล 1 ตัว  เบอร์ 7
เสื้อเชียร์ 1 ตัว  size L

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 34