หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งเสื้อบอลสีชมพู+เสื้อเชียร์  (อ่าน 162164 ครั้ง)
เสื้อเชียร์ไซด์ผู้หญิงนี่  ใส่แล้วเหมือนเกย์ชะมัด ออกแนวไมค์ ภิรมค์พร   (อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เสื้อเชียร์ไซด์ผู้หญิงนี่  ใส่แล้วเหมือนเกย์ชะมัด ออกแนวไมค์ ภิรมค์พร   (อิอิ)

ลูกสาวบอกถอดเถอะพ่อ เหมือนประเทือง  คริคริ
พี่โอ๋อึ๋มอ่ะ  (อิอิ)

ตะก่อน ยกเหล็ก

ของเดิม
ได้เสื้อเชียร์ไปสองตัว

พี่โอ๋.........
โบว์บอกแล้วนะว่ามันของผู้หญิง อก 36 วาดเอวด้วย กร๊าก

แต๋วแตกเลย  คริคริ

นมเป็นลูกๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้องวาดเขียนใส่แล้วน่ารักอะ   ยิ้มน่ารัก

ถ้าผมใส่เกย์ออกเลยมั้งเนี่ย มันฟิตเข้าวิน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

พี่โอ๋ ทำไปได้อีกแล้ว  อี๋~

ลืมถามไปว่าโอนจ่ายค่าเสื้ออะไรยังไงครับ   งง

รอรันเลขเสื้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2008, 23:40 น. โดย เอ็มมี่ 21½ » บันทึกการเข้า

แล้วเสื้อได้วันไหนอ่ะ

ได้วันที่ไปเกะหรือว่าที่ไปมีตติ้งของบวบ 

เลวยั้นเงา
เห็นนังบวบสั่งเบอร์ 66 ไอ้ผมก็นึกว่าสั่งเสื้อบอลเบอร์ 66 ผมก็เลยเอาเสื้อบอลเบอร์ 59 พอมาดูในลิสต์ อ้าวนังบวบเอาแต่เสื้อเชียร์นี่หว่า ทำให้รู้สึกว่าของผมมันห่างจากคนอื่น ผมขออนุญาตเปลี่ยนมาเป็นเบอร์ 29 นะครับ  กรี๊ดดดดด

29 รังสิต - หัวลำโพง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2008, 19:03 น. โดย นายสถานีทางสะดวก » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เรื่องเบอร์ของเสื้อบอล เบอร์สูงๆจะไม่มีนะคะ
ขอแค่ธรรมดานะคะ 1-22 อะไรแบบนั้น ไล่ให้ครบก่อนนะคะ
ถ้าครบแล้วค่อยเบอร์ต่อจากนี้ (ให้เกณท์มาตรฐานสากล)
ส่วนพี่อ๋าเอาเบอร์ 0 ไปแล้วกัน 00 ไม่มีเพราะแอนบอกว่าไม่เอาค่ะ
ส่วนเสื้อจะได้เมื่อไหร่ ยังไม่รู้เลยค่ะ เพราะยังไม่ได้ปิดรับออเดอร์
(ปิดเมื่อไหร่ดีจักรี ตามส่วนนักบอลให้หน่อยนะ) ลันล้า

เีรื่องเงินเอาไงดี เดี๋ยวคิดก่อน จะโอนหรือจ่ายที่สนามบอลดี

เสื้อบอลจองเบอร์ 21 ไว้ก่อนได้รึเปล่า
ถ้าไม่ได้ก็ถัดจาก 22 ไปเรื่อยๆ ละกัน ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
งั้นเอ็มเปลี่ยนเบอร์ก็ได้ครับ
จากเสื้อบอล เบอร์ 33 เป็น เบอร์ 3
เสื้อเชียร์ size M เหมือนเดิมครับ

รอรันเลขเสื้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2008, 23:40 น. โดย เอ็มมี่ 21½ » บันทึกการเข้า

เอางี้ เดี๋ยว ผมตามนักบอลที่เตะกันประจำๆ  ว่าเขาใส่เบอร์ไรกันบ้าง 
เดี๋ยวพอลิตรายชื่อพร้อมเบอร์เสร็จ เบอร์ที่นอกจากนี้ ก็ไล่เลือกขึ้นไปได้เลย ละกันนะครับ
เดี๋ยวขอเก็บข้อมูลเบอร์นักเตะแต่ละคนที่เคยใส่ก่อน ว่าใครใส่เบอร์อะไรบ้าง
ผมจะสั่งให้ตามเบอร์ที่เคยไปเตะเลยละกันนะครับ

ส่วนวันเวลาปิดรับ ขอพี่โบว์อีกอาทิตย์หนึงนะครับ ขอตามตัวนักเตะ มาอ่านจู๋นี้ก่อนนะ กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้าโอ๋เจ๋งมาก
 กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 34