หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34

ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งเสื้อบอลสีชมพู+เสื้อเชียร์  (อ่าน 162193 ครั้ง)
เบอร์ 20 ผมออกจำหน่ายไปแล้วใช่มั้ย  งง

คนข้างบนคือใครคะเนี่ย งงค่ะ
แสดงตัวด้วยนะคะ ถ้าออกไปแล้วก็จะได้ให้จักรีเก็บไว้

เอ็มมี่ ที่สั่งเสื้อเบอร์ 20 ไว้ แต่ยังไม่ได้โอนเงินครับ  ฮือๆๆ

เอ็มมี่ ที่สั่งเสื้อเบอร์ 20 ไว้ แต่ยังไม่ได้โอนเงินครับ  ฮือๆๆ

ถ้าจะยังเอาเสื้ออยู่โอนเงินมาเลยนะคะ เหลือตัวสุดท้ายแล้ว
พี่จะเอาให้คนอื่นแล้วนะคะ

อ้าว หน้าแตก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ถ้าจะยังเอาเสื้ออยู่โอนเงินมาเลยนะคะ เหลือตัวสุดท้ายแล้ว
พี่จะเอาให้คนอื่นแล้วนะคะ

โอนให้เย็นนี้เลยครับผม   ไหว้

ฮือๆๆ

แล้วฟอนต์จะทำชุดเหย้า ฤดูการ 08-09 รึยังพี่โบว์อยากเห็นๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
โอนแล้วนะครับ ธนาคารกรุงเทพ
จำนวน 315.13.-  เวลา 21.22 น.  ปลื้ม

ที่อยู่จะส่งทาง จมล. นะครับ
ขออภัยในความล่าช้า  ไหว้

อ้าว ถ้าให้ส่งให้มีส่งด้วยนะคะ
ปกติไม่ได้ส่งให้ใครค่ะ  เอือม

ผมลืมเที่อยู่พี่สฟิ้ง จากพี่โบว์แหละ  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าว ถ้าให้ส่งให้มีส่งด้วยนะคะ
ปกติไม่ได้ส่งให้ใครค่ะ  เอือม

เสื้อบอล 1 + เสื้อเชียร์ 1 เป็น 2 ตัว 250.-
บวกค่าส่งเป็น 315.- เรียบร้อยแล้วครับ  ไหว้

โอเชค่ะ เดี๋ยวให้จักรีส่งให้เลยนะคะ

ขอบคุณครับ  ไหว้

เดี๋ยวผมส่งที่อยู่ให้จักรีก็แล้วกันนะครับ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เอ่อ ขอโทษครับผมสัง่เสื้อบอลเบอร์ 18 กับเสื้อเชียร์ไป 2 ตัว (ฝากเบียร์จ่ายเงินแล้ว)ไม่ทราบว่ายังอยู่ไหมเพราะไม่ได้ไปเอามานานแล้วครับ แล้วถ้าให้ท่านอื่นไปแล้ว จะขอสั่งใหม่ได้ไหมครับ ขอโทษจริงๆ ดันมาพึงนึกได้ ไหว้

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34