หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งเสื้อบอลสีชมพู+เสื้อเชียร์  (อ่าน 162168 ครั้ง)
เอางี้นะคะ เพื่อลดความยุ่งยากเพราะสั่งน้อย (และไม่มีกำไร  อี๋~ ฮือๆ~)
เสื้อเชียร์ผู้หญิง
S อก 36 นิ้ว (เท่าเสื้อสีขาวคราวที่แล้ว)

เสื้อเชียร์ชาย
M อก  38 นิ้ว
L  อก  42 นิ้ว
XL อก 44 นิ้ว

ปล.ผู้หญิงใครใส่ S ไม่ได้ก็ใส่ M นะคะ   ลันล้า

ตอนนี้เช็คอยู่นะคะ ว่ามีสีชมพูในสต็อกรึเปล่า
ถ้าสมมติไม่มีจะเอาสีอะไรกันดีคะ นักบอล ลันล้า

ไอ้มืดหมี/

เอาเสื้อเชียร์ ค่ะ

ฟ้ารุ่ง S หนึ่งตัว
อู๋ส์ L หนึ่งตัว

เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ชื่อ ป้าชอย( ออย )

เสื้อบอลครับ

ชื่อ บอล
เสื้อนักกีฬา size  L
เบอร์เสื้อ เบอร์ 2

เสื้อเชียร์ชาย L ครับ  ปลื้ม

ออยเอาเสื้อโกล์ไม่ใช่เหรอครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
เอาด้วย

เสื้อเชียร์ เบอร์ M ตัวนึง

ส่วนเสื้อจอย  ถ้าเจอรสก็ฝากไว้ที่รสก็ได้

แต่ถ้าไม่เจอรส เดี๋ยวตูเก็บไว้ให้จอยเอง   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
เบอร์ s ผู้หญิงรอบอก 36 เองเหรอ
อย่างงี้ก็อึดอัดแย่สิ  หมีโหด~
ต๊าย โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เอาทิชชู่ออกดิจะได้ไม่อึดอัด  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เดี๋ยวนี้เขาใช้ฟองน้ำกันแล้ว  ฮี่...

แป้นแล้นน้อย!~
ไม่ ๆ ต้องซิลิโคน
งั้นต้องไปพิสูจน์ ไม่ได้ไปนานละ  หื่น

ปล.ทิชชู่น่าจะอึดอัดกว่าเพราะมันไม่นิ่มเหมือนฟองน้ำ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เสื้อสีชมพู ประมาณนี้หรือเปล่าครับ  ที่อยากได้กัน  เลย์เอาต์ ทุกอย่างเหมือนเดิมเลยนะครับ เปลี่ยน โลโก้ข้างหน้านิดหน่อย

ขอบคุณนายแบบ  ผมเอง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เล่นถมชมพูแบบนี้เลยนะ  กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....
แปร๋นไปป่าวอ่ะจักรี งง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 34