หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมสาวแว่นแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 67627 ครั้ง)
โอ้วววววว~~~~
ไม่นึกเลยว่าสมาคม หนุ่มแว่น-สาวแว่น มีหลายที่แฮะ
งั้น...ขอร่วมด้วยคนนะครับ

ร ะ ย ะ ท า ง พิ สู จ น์ ม้ า.....
ก า ล เ ว ล า พิ สู จ น์ ใ จ ค น.....
แ ต่ อ ย่ า สั บ ส น กั บ ก า ร ทำ ค ว า ม ดี.....
สั้น75 เอียงจะร้อยนึงแล้วมั้ง

ยังไม่ใส่แว่น
แถมตอนนี้นั่งเรียนหลังสุด  กร๊าก

จริงๆก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคเท่าไหร่นะ
ไม่ได้จดงานบนกระดานนานแล้ว  หมีโหด~

<3.
แต่ก่อนตูใช้ให้เพื่อนอ่านให้ฟังด้วย กร๊าก

เอ..
ทำไมคนสมัยนี้สายตาเอียงกันมากกว่าสายตาสั้นหรือยาวนะครับ
(ผมก็เอียง)
แต่ดีแล้วล่ะครับ จะได้มี(สาวแว่น)ให้เห็นกันเยอะๆ

ร ะ ย ะ ท า ง พิ สู จ น์ ม้ า.....
ก า ล เ ว ล า พิ สู จ น์ ใ จ ค น.....
แ ต่ อ ย่ า สั บ ส น กั บ ก า ร ทำ ค ว า ม ดี.....
เอ่อ จะบอกว่า
แฟนคนแรก สาวแว่น
กิ๊ก สาวแว่น
กิ๊กคนที่สอง สาวแว่น
เพื่อนสนิท สาวแว่น
น้องรหัส หนุุุ่มแว่น
ุหลานรหัส สาวแว่น
สายรหัส สายเทค สาวแว่นโลดดดดดด

ตกลงผมบ้าสาวแว่นใช่มั้ยเนี่ย
สาวแว่นสุดยอด!!! สาวแว่นจงเจริญญญญ!!!!

ปล.ผมก็ใส่แว่น สั้นตั้งเก้าร้อย  หน้ามึน
วันนี้มีกาดหมั้วแมสคอม ไปแอ่วหาสาวแว่นมา

.
.
.

ไปหาอุ๊มาครับ  (อิอิ) เจอตัวจริงกันครั้งแรก

หลังจากนั้น 10 นาที ผมก็ขอตัวแยกมา (ไปหาทำไมเนี่ย กร๊าก)

พอดีพรุ่งนี้สอบฟิสิกส์

แย้กกกก แล้วมาปั่นบอร์ดไมเนี่ย ไปละครับ แว้บบ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อ๊ายยย

แอบไปเจอกันสองต่อสองปล่าวเนี่ย  กรี๊ดดดดด  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
หนุ่มแว่นกลับมาแล้น  น้องดำ

perfectionist
แอร๊ยย สาวแว่นสุดยอด  กรี๊ดดดดด

แว่นมันอยู่ปลายกิ่ง ต้องไปสาวมา ว๊ายๆๆๆ

ผมพึ่งรู้นะเนี้ย ว่าสาวแว่นสุดยอดมันเหนื่อยยังงี้นี้เอง  แอร๊ยๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย ไม่ใช่สาวแว่้นแบบนั้นไอ้เอ

อ๊ายยย

แอบไปเจอกันสองต่อสองปล่าวเนี่ย  กรี๊ดดดดด  เกย์แอบ

โวย ปลั๊กก็ไปด้วยครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อะฮ้า  เกย์แอบ เกย์ออก

เอ่อ จะบอกว่า
แฟนคนแรก สาวแว่น
กิ๊ก สาวแว่น
กิ๊กคนที่สอง สาวแว่น
เพื่อนสนิท สาวแว่น
น้องรหัส หนุุุ่มแว่น
ุหลานรหัส สาวแว่น
สายรหัส สายเทค สาวแว่นโลดดดดดด

ตกลงผมบ้าสาวแว่นใช่มั้ยเนี่ย
สาวแว่นสุดยอด!!! สาวแว่นจงเจริญญญญ!!!!

ปล.ผมก็ใส่แว่น สั้นตั้งเก้าร้อย  หน้ามึน

เก้าร้อย!!! โหพี่สั้นไปไหมพี่
หยั่งงี้ต้องเป็นกล้องจุลทรรศน์สินะพี่ท่าน
แต่ว่าสายทั้งสายมันแว่นหมดเลยหรอ
งั้นก็สวรรค์บรรดารล่ะสิพี่
เนาะ หื่น ฮี่ๆ

เจอมาน่ารักดี

อ๊ะ ผิดที่เอารูปออกก่อน  ฮือๆ~

เก้าร้อย!!! โหพี่สั้นไปไหมพี่
หยั่งงี้ต้องเป็นกล้องจุลทรรศน์สินะพี่ท่าน
แต่ว่าสายทั้งสายมันแว่นหมดเลยหรอ
งั้นก็สวรรค์บรรดารล่ะสิพี่
เนาะ หื่น ฮี่ๆ

เก้าร้อยจริงครับ เลนส์หนามากกกกก เอียงอีกข้างละ 150
กำเจง ๆ ครับ

ปล.เรื่องสาย ไม่รู้อะไรบันดาลครับ เพราะน้องแต่ละคนก็กวนทีนพองามใช้ได้เลยทีเดียว
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15