หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมสาวแว่นแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 67587 ครั้ง)
ไม่ได้เห็นตั้งนานแล้ว

คิดถึงสาวฟันกระต่าย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เดือนไม่ใส่แว่นแล้ว ชิ
มาอยู่นี่เป็นเดือนไม่เห็นใส่แว่นเลย ราคาตก ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใส่ตอนอ่านหนังสือก่อนนอนนะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

แล้วอะไรที่ขึ้นคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
\ อืมมมมห์/

แว่นด้วยคน

แค่ไม่ใส่ อิอิ

รำคาญอ่ะ

คอนแท็ค สลับกะแว่น ได้มั้ย อิอิ

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?
วีไม่ยอมมามีต  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
งอนวี  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แว่นสั้น700 ป.5/1 เลขที่ 33
ไม่ใส่แทบมองไม่เห็นอะ  ฮือๆ~
ไม่ใส่ไม่ได้ เพราะไม่มีดั้ง เลยเอาแว่นมาบังเอาไว้  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 20:22 น. โดย น้องลั่น~12 » บันทึกการเข้า
มาเยี่ยม  หื่น

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มาเยือน ผมกำลังจะหาคู่เปรียบมวยอยู่กำลังดูว่าทีม ส.น.ว.ท. กับ ทีม ส.ส.ว.ท. จะส่งใครเข้าประกวด

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เชียร์สาวแว่นสุดใขขาดดิ้นแด่วๆ ฮี่...

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ว้าว ต้องเข้ามาเยี่ยมบ่อยๆแล้ว  กรี๊ดดดดด

ผมเป็นคนตลก ง่ายๆ สบายๆ ครับ  กรี๊ดดดดด

perfectionist
เดือนไม่ใส่แว่นแล้ว ชิ
มาอยู่นี่เป็นเดือนไม่เห็นใส่แว่นเลย ราคาตก ชิ

ชอบคำนี้   กร๊าก

ว้าว ต้องเข้ามาเยี่ยมบ่อยๆแล้ว  กรี๊ดดดดด

ผมเป็นคนตลก ง่ายๆ สบายๆ ครับ  กรี๊ดดดดด

กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มาเยี่ยมด้วยคนครับ  หมีโหด~

สาวแว่น ที่ทรยศต่อแว่น จะถูกสาบ  หมีโหด~

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

โอม กระดุมกระดุมกระดุมกระดุมกระดุมกระดุมกระดุม~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 15