หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนธรรมะจากพระไตรปิฎก  (อ่าน 20060 ครั้ง)
โห นานแฮะ  กร๊าก

อยากอ่านต่อเร็วๆ อ่ะ  กรี๊ดดดดด
อยากอ่านต่อเร็วๆ อ่ะ  กรี๊ดดดดด

แม่นๆ กรี๊ดดดดด
ท่าทางการ์ตูนเรืองนี้จะต่อเวลา

รออยู่นะ

ไม่รีบมางอนด้วย!!~

แป้นแล้นน้อย!~
สู้ๆครับพี่ ผมอยากทำการ์ตูนบ้างจัง

รออยู่นะคะ ลันล้า
โวย ไปไหนแล้วอ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังอยู่ครับยังไม่ไปไหน

เก็บตังค์ซื้อ tablet อยู่ครับ

ได้มาเมื่อไหร่ จะปั่นให้แหลกเลย ฮิ้ววว

อนาถภาพจากกล้องเหลือเกิน

ปล.ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิ.ย. 2008, 15:01 น. โดย =[-L-]=22 » บันทึกการเข้า

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
 กร๊าก  ฮาพี่แอน

จะรออ่านนะคะ  อ๊าง~
รออ่านนะคะ กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 หยี ลงชื่อรออ่านครับ

:)
รออ่านด้วย  หยี
ยังไม่มี tablet ก็ใช้แบบเดิมก่อนได้นะคะ ไม่ว่ากัน ไม่ห่วยด้วย  เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 [4]