หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมหนุ่มแว่นแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 83910 ครั้ง)
สมาคมหนุ่มแว่น แห่ง ฟoนต์

รายงานตัวหน่อยครับ ใครเป็นหนุ่มแว่นบ้าง แล้วเป็นมานานรึยัง

ภูมิใจไหมที่หน้าตาเราฉลาดกว่า หนุ่มทั่วไป ซึ่งแน่นอน เราฉลาดกว่าในสายตาคนบางส่วนด้วย

หนุ่มแว่น มักมีแฟนสวย น่ารัก จริงหรือไม่?

ฮี่ๆ

หนุ่มแว่น คือ ผู้นิยมในแว่น และ สาวแว่น คติคือ "สาวแว่นสุดยอด"
ดังนั้น พวกเราก็คือ สมาพันธ์แห่งสมาคมสาวแว่น เช่นกัน  หมีโหด~/

//แก้คำผิด - -*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2008, 02:48 น. โดย แน็ก » บันทึกการเข้า

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
รายงานตัวครับ

หนุ่มแว่นตั้งแต่อนุบาล 3 หมีโหด~
 ไหว้  กระจู๋หนุ่มแว่น ไม่ถามดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2008, 21:53 น. โดย เดอะบุ๋ม -22- » บันทึกการเข้า
รายงานตัวครับ หนุ่มแว่น ตอน ม 1 ครับ

กินรอบวง
ครับ ตอนมีมอไซค์ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

นั่นมันแว๊น  โวย    กร๊าก

รายงานตัวครับ แว่นมาตั้งแต่ ป.4 ครับ (แต่มายาวเอาตอน ม. ปลาย)

สืบเนื่องมาจาก มีภัยคุกคามความมั่นคง ของ หนุ่มแว่น จาก....

หนุ่มแว่นออกไป \หมีโหด~/
หนุ่มแว่นออกไป \หมีโหด~/
หนุ่มแว่นออกไป \หมีโหด~3cษ/

และ ตามมาด้วย

อยากรู้จักว่า f0nt มีสาวกเป็นหนุ่มแว่นกี่คน

ผม ใส่แว่นมาตั้งแต่ ป.5  ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ตอนมีรถตู้ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

สวัสดีครับ อะไรรถตู้นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รายงานตัวครับ  แว่นมา 2 ปี แล้วครับ    ฮี่...

พี.เอส. รักสาวแว่นด้วย   ฮี่ๆ

รายงานตัวหน่อยครับ ใครเป็นหนุ่มแว่นบ้าง แล้วเป็นมานานรึยัง

ภูมิใจไหมที่หน้าตาเราฉลาดกว่า หนุ่มทั่วไป ซึ่งแน่นอน เราฉลาดกว่าในสายตาคนบางส่วนด้วย ดูเนิร์ดๆ อ้ะ หมีโหด~

หนุ่มแว่น มักมีแฟนสวย น่ารัก จริงหรือไม่? หวังให้เป็นจริงอยู่ครับ ไหว้

สวัสดีครับ

เพิ่งเป็นหนุ่มครับ ใส่แว่นมาเป็นปีละ

ปกติจะเฉยๆ กับแว่น แต่ออกจะรำคาญเวลาจะเล่นกีฬาหรือเวลาที่เหงื่อออกแล้วมันหยดลงที่เลนส์

งบน้อย
มารายงานตัว  หมีโหด~/

เด็กแว่นตั้งกะ ป.2 ก้ะ  อ๊าง~

ภูมิใจไหมที่หน้าตาเราฉลาดกว่า หนุ่มทั่วไป ซึ่งแน่นอน เราฉลาดกว่าในสายตาคนบางส่วนด้วย

หนุ่มแว่น มักมีแฟนสวย น่ารัก จริงหรือไม่?

ฮี่ๆ

หนุ่มแว่น คือ ผู้นิยมในแว่น และ สาวแว่น คติคือ "สาวแว่นสุดยอด"
ดังนั้น พวกเราก็คือ สมาพันธ์แห่งสมาคมสาวแว่น เช่นดัน หมีโหด~/

จับผิดคุณแน็ก
เข้ามาป่วนค่ะ  ฮี่...

แต่อยากเสริมว่า แว่นนี่ช่วยเพิ่มความน่ารักจริง ๆ
ตอนโมจิไปบ้านแฟน เห็นแฟนใส่แว่นแล้วรู้สึกวี้ดวิ้วมาก
(ทั้ง ๆ ที่เป็นผู้ชายประเภทที่หน้าตาห่างไกลคำว่า "น่ารัก" มากกกกกกกกกกกกก)
คือเห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด มันดูโมเอ๊โมเอะ  ลันล้า
  เอือม จริงๆต้องใส่แว่นแล้วค่ะ สั้นสองร้อยกว่าๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แต่ยังไม่มีตังค์จะตัดแว่นใส่  ฮือๆ~

zz ขี้ลืม สุดๆ  zz
ตั้งสมาคมสาวแว่นสู้ดีกว่า กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21